ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...18 ภาพลวงตา

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 23, 2018, 05:05:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กองทัพ ตี

densanova

จะตัดใจไหวมั้ย ติดใจขนาดนั้นแล้ว

wolfeyes

สรุปแล้วนาแสดงหรือหลงรักชัยจริงๆ ถ้าผมเป็นผัวนาใจตกเหมือนกันใจแถบสลายจิตตก แต่หัวล่างไม่นี่ซิ อย่าลืมสปอยตอนหน้าให้ด้วยนะครับว่าตกลงแล้วนาหลงรักชัย หรือหลงรสสวาทที่ชัยมอบให้ หรือแค่แสดงให้ผัวเสียว

Pong Sak

ถ้ายังตัดไม่ได้อีกสามีคงคิดมากละครับ ปัญหาครอบครัว

alittleboat

3hman

โอว แบบนี้แหละที่น่ากลัว เล่นกับไฟแล้ว ไม่ระวัง มันจะลามเผาเอา

สถาพร

นาอาจจะยังไม่เลิกกับชัยก็เป็นได้ นาอาจจะตัดทุกอย่างได้ยกเว้นชัย

Wasan Sri

เยี่ยมครับ เนื้อเรื่องยังต่อได้อีก ต่ออีกครับ

สมปอง บุญ

สงสัยแล้วว่าหนูนาจะเลือกใคร ปากบอกว่าจะเลิกกับชัยแต่การกระทำมันตรงข้ามกัน

biggiggog

ถ้าเป็นเรื่องจริง นาคงไปไกลกว่านี้แน่
อาจหลุดออกจากวงโคจรไปเลย
แต่นี่เป็นเรื่องแต่งนาคงแค่กระตุ้นให้
ชัยปล่อยให้เต็มที่ แล้วคงจบ
ขอบคุณมากๆครับ

pamaaeng

ครั้งสุดท้ายแล้วนิ
จัดให้เต็มที่ให้เต็มอิ่ม

Ataro Khotdee

สงสัยจะได้เป็นผัวหลวงซะละมั้งงานนี้  นาไม่มีทีท่าจะอยากตัดใจเลยซักนิด ::HeyHey:: ::HeyHey:: ::HeyHey:: ::HeyHey::

Vvvvvvvvvvvv

เรื่องนี้ชักจะไปกันใหญ่แล้ว นาตัดใจจากชัยไม่ได้จริงๆใช่ไหม

Phoowadol

เต็มอิ่มกันอีกครั้งกับการได้อ่านบทเสียวระเริงกามของน้องนา ตอนนี้เป็นบทที่น่าจดจำอีกบทนึงเลยครับ. การร่วมบรรเลงเพลงสวาทของนากับชัยในครั้งนี้ดูเหมือนจะเร่าร้อนเป็นพิเศษ
ถึงขั้นเรียงเมียเรียกผัวกันทีเดียว. จะด้วยว่าเป็นการส่งท้ายหรือ เกิดจากห้วงลึกในใจ ไม่อาจจะรู้ได้เท่าผู้เขียน. สำหรับผมคาดเดาว่า เป็นการยั่วอารมณ์ของนาเพื่อสนองเกมส์เติมเต็มให้กับสามี. ทำให้มีทั้งอารมณ์หึงหวงโกรธและขัดใจ แสลงหู และเข้าใจว่านี่อาจเป็นสัญญาณบอกสามีกลายๆว่าถ้าทนไม่ได้ทนไม่ไหวก็ให้รีบออกมาขัดจังหวะเกมส์กามครั้งนี้ได้แล้ว ซึ่งสามี นา น่าจะออกมาขัด ด้วยอารมณ์ที่โกรธสมจริง จนชัยตกใจกลัว เตลิดออกจากห้องแบบไม่คิดหวนกลับ มาหานาอีก เพราะกลัวโดนสามีนาจะเอาเรื่อง และกลัว ถึงขั้นครอบครัวของชัยเองจะรับรู้เรื่องนี้ก็เป็นได้. ว่าแต่ตัวสามีนา. จะอ่านสัญญาณนี้ออกรึเปล่านั่นแหละ เฮ้อ.......(เป็นผมออกไปตั้งแต่เรียกผัวจ๋าเมียจ๋าในครั้งแรกแล้ว!) เห่อๆอินครับอินจัดด้วยขอบอก.  นี่แหละครับ การมีกิ๊กนานๆย่อมเกิดความผูกพัน เป็นธรรมดาเพราะฉะนั้น จึงต้องตัดไฟเสียแต่ต้นลม. แหละครับถูกต้องที่สุด
สุดท้ายนี้ ขอขอบคุณ ไรต์เตอร์ มากเลยนะครับ ที่นำเสนอความสุขความเสียวให้กับรีดเดอร์ได้อ่านกันแบบต่อเนื่อง .ผม ขอเป็นกำลังใจท่านด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
หลังจากอ่านข้อความส่วนปิดแล้ว  ต้องขอบอกว่า ดีใจครับ ที่พระเอกของเราได้ตัดสินใจในสิ่งที่ควรจะทำ และก็ดีใจครับที่สิ่งสามีนาได้ทำไปนั้นมันโดนใจ ถูกใจ ผมจริงๆ ที่เดาทางได้ใกล้เคียง ถึงแม้ว่าจะขัดใจไปนิดที่พระเอกออกมาช้า.   แต่ก็ดีครับ ทำให้เราได้อ่านบทเริงสวาทใคร่กามของนากับชัยได้ยาวเพิ่มขึ้น ถือเป็นการส่งท้ายให้กับชัย ละกันเนอะ แล้วก็ตัดจบแบบแฮปปี้เอนดิ้ง สมใจผมจริงๆครับท่านHathu
ตอนหน้าชายคนไหนจะเป็นผู้โชคดีได้รับเลือกให้เป็นคนมาเล่นเกมส์เติมเต็มแก่เขาทั้ง2 ต้องตั้งตารออีกนานมั๊ยครับไรต์ แต่ยังไงๆก็ยินดีทีจะรอนะครับ ท่านHathu ขอคุณอีกครั้งครับ

longman_44

นาจะตัด...แต่ติิิิิิิิิิิิิดมันส์อยู่ ขออีกยกน่ะ