ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...18 ภาพลวงตา

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 23, 2018, 05:05:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jumpe Athibadee

ปากบอกอยากเลิกแต่ใจยังติดใจในรสสวาท

anutit9119

ก็รอลุ้นว่านาจะตัดใจได้หรือไม่ เล่นจัดเต็มสะอย่างนั้น  แต่ก็ยังไว้ใจนา สนุกมากรอติดตามครับ ขอบคุณ

anutit9119

ก็รอลุ้นว่านาจะตัดใจได้หรือไม่ เล่นจัดเต็มสะอย่างนั้น  แต่ก็ยังไว้ใจนา สนุกมากรอติดตามครับ ขอบคุณ

MAC

ระวังนะครับเดียวหนูนาจะติดใจชัย  ::Me?::

jjgreat

น่ากลัวว่าจะไม่ได้เลิกกับชัยแน่ๆงานนี้

Mika Yamada

นาจะยอมจบดีๆไหมน่ะเสียวแทนพระเอก

mdemigod

สรุปว่านาเองก็ชอบที่เห็นผัวโกรธ แล้วมีอารมณ์ เมียก็ชอบ ผัวก็ชอบ งั้นก็ลงตัวแล้วหละครับ

dodoza2

ขอบคุณมากครับ จะยังไงต่อน้อกับชัย อยากรู้จังเลยครับ ว่ามีประมาณกี่ตอนหรือเขียนเรื่อยไป ทั้งนี้ทั้งนั้นสนุกมากครับ

hnarii

เด็ดจริงๆ เด็ดขนาดนี้จะติดใจไหมละนั่น

hnarii

ดีนะที่ยังเลือกสามี จะได้มีคู่อื่นต่อ อิอิ

game14974

มันก็เป็นแค่เพียงภาพลวง​ หลอกตา​ ที่เธอสร้างขึ้นมา ให้ชั้น​ ตายใจ
ท่อนนี้มาเลยกับตอนนี้​ อะไรมันจะขนาดน้านนนนนน้องนา

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ
ในแง่การแต่ง ยื้อเรื่อง+ตัดจบได้ชวนติดตามต่อมากๆ เสียวตามและค้างคาถึงตอนหน้าอย่างจดจ่อเลยครับ
ในแง่ของเนื้อเรื่อง ยอมรับว่าตัดใจยากจริงๆในส่วนของนา... แต่ของชัย ตามประสาผู้ชาย เมียไม่รู้ก็ได้เรื่อยๆ ยิ่งสถานะไม่ต้องรับผิดชอบ และม้นส์ ยิ่งดี.....
แง่นาผมก็ว่าตัดใจยากมากครับ ส่วนหนึ่งคือแผนสามี บิ้วให้สามีสู้กว่าเดิม ตัวนาเองก็สมใจด้วย แม้ครอบครัวจะสำคัญ แต่เคสนี้ ครอบครัว(คือสามี)วางแผนมาเอง จะมันส์เรื่อยๆก็ได้....
น่าสนใจบทสรุป(หรือปล่าว)ในตอนหน้ามากๆครับ

veget

ผมยังอ่านไม่จบ ขอเดาว่าเสียนาแน่ๆ นาพร้อมจะมีผัวสองคนแล้ว

ประดิส ประดอย

จะตัดขาดหรือป่าวคับ เร่าร้อนขนาดนั้น หวั่นใจแทนเลย

veget

อ่านจบแล้ว ขอคอมเมนท์อีกรอบ ผมว่าที่นาแสดงเก่ง คือ ตอนที่อยู่กับสามี แบบนี้มีแอบเจอชัยข้างนอก แบบสามีไม่รู้ไม่เห็นแน่ๆ