ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...18 ภาพลวงตา

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 23, 2018, 05:05:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Fanta22

มาถึงตอนนี้ แอบลุ้น จะได้เมียคืนมา หรือเสียเมียครับ

1678405

จังหวะไฟกำลังโหมยากที่จะดับง่ายๆถ้ายังมีเชื้อไฟอยู่นอกจากจะมีน้ำราดลงมาอย่างรุนแรง

akennya

คนที่มีความสุขที่สุดน่าจะเป็นนานะ

phuwarin

นาติดใจชัยมากเลย เวลาอารมณ์ถึงจุดพีคพูดออกมาแบบนี้ มันรู้สึกดีมากเลย อันนี้เรื่องจริง
ชัยก็ลีลาสุดยอด จนสามีตัวดีใจหายหลายครั้งเลย แต่ยังไม่อยากให้นาเลือกชัย เพราะเรื่องอาจไม่มันส์ เพราะคุณสามีใจกว้างมาก
ขอบคุณครับ

blackjack

::Doubt::  ผมว่าทั้งนาและชัยดูเป็นเซ็กส์ลงตัวมากคงชอบเซ็กส์ที่มีให้กันทั้งสองฝ่ายและนาก็ปล่อยความรู้สึกจริงๆ ในเรื่องเซ็กส์ให้ชัยได้รู้ แต่เซ็กส์จะทำให้นารักชัยแล้วจริงๆหรือไม่อันนี้ผมว่าน่าจะจริง แต่ว่าสิ่งที่มันเกิดขึ้นกับสามีก็คือความรักเหมือนกันแต่เป็นรักที่มีลูกมีครอบครัวและมีเซ็กส์ในสไตล์อีกแบบหนึ่ง ซึ่งถ้าเดาไม่ผิดผู้เขียนก็น่าจะได่บอกคำตอบนี้ตั้งแต่ต้นก่อนเข้าสู่เนื้อเรื่องที่จะอ่านในตอนนี้แล้วว่าผู้เขียนเอาเลือกแบบไหน เดานะ

kul1

งานนี้นางเอกของเราจะตัดใจได้ไหมนะ

controlx

แกลงให้สามีโกรธแล้วออกมาเองปะเนี๊ย จะได้สมจริง น่าคิดๆ

::Doubt::

นั่นงัย..!!
สงสัยจะโดนไรท์แกล้งอีกแล้ว
อ่านจบแล้วมันมีความรู้สึกบางอย่างค้างคาอยู่แปลกๆ
ขี้แกล้งหวะ

xonly-809

เพราะมันดราม่าจนทำให้มิติที่อ่านมีหลายความคิด ตัวพระเอกอยากให้เมียยั่วไม่คิดถึงผลกระทบ นาพอได้รู้จักรู้สึดชอบมากเพราะอีกฝ่ายดูเข้าใจมากกว่าตอบสนองได้มากกว่า อย่างนี้ใครจะผิ...

blackjack

::HoHo::  เดาไม่ผิดจริงๆ อย่างผู้เขียนบอกไว้ตั้งแต่ตอนแรกว่าเลือกอะไร ผู้เขียนบอกเสมอว่ารักนาตัวละครเรื่องนี้มากและก็ผูกปมให้นาเพิ่มมากขึ้นเรื่อยๆ ทำให้นาเป็นคนดูออกยากเข้าไปเรื่อยๆ ทุกตอนในตอนนี้ก็เหมือนกันจุดที่น่าสนใจคือที่สามีนาสงสัยและโกรธซึ่งมองได้สองอย่างแต่ผมไม่วิจารณ์เพราะมันคือปมที่ผู้เขียนเพิ่มเข้ามาให้นา ผมว่ามันทำให้นาน่าสนใจเพิ่มมากขึ้นอยากรู้ว่าท้ายที่สุดแล้วนาจะเป็นยังไงที่ผู้เขียนอยากให้เป็น ในความคิดผมตอนต่อไปยิ่งน่าสนใจเพราะผมอยากรู้ว่านาและสามีจะเป็นไงต่อไป แต่ยังไงเสียบางส่วนในตอนนี้ผู้เขียนคงอธิบายเพิ่มก่อนเข้าเรื่องตอนต่อไปคงทำให่กระจ่างมากขึ้นในตอนนี้แน่ ขอบคุณครับ

ชาย' ทิม

ผมชักจะเริ่มปวดตับแต่คงไม่หรอกมั้งง ::Hunger::

muzachi

thana7

thana2519

ตอนนี้อ่านแล้วหึงแทนคุณสามีเลยครับ

aisieo

คนที่จะถูกทิ้งคือสามี ไม่ใช่กิ๊กแล้ว นาติดใจชัยมาก