ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amano Banana] Jippunkan Hamehame 10นาทีหยุดโลก 1-3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 05, 2018, 03:47:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TanukiKen

ถึงจะไม่ค่อยชอบแนวตัวเอกสองคนก็เถอะ แต่จะขอให้กำลังใจผู้แปลนะครับ

ตอนจบนึกว่าจะโดนจับซะอีก พี่จะเสียสละอะไรนักหนาวะ ไม่เก็บไว้คนเดียว

ti ok

คนไทยเขียนรึป่าวคับเรื่องนี้ ภาพสวยมากๆ เนื้อเรื่องก็จังไรได้ใจ

tazasss01

หาซื้อได้จากไหน อยากจะขอซื้อด้วย แต่เพิ่มเวลาให้อีกซักนิดก็ดีน่ะ

::HoHo:: ::HoHo::

HooH9999

freelance

แนวหยุดเวลาอะคุ้นๆแต่ไอหน้าพระเอก2ตัวนี้ไม่คุ้นเลย แถมชุดยังเหมือนเด็กไทยอีก

Vinsmoke

::Reader::

โครตฮาเลยเรื่อง พี่น้องคู่นี้หน้าตาฮาดี

ขอบคุณครับ

resistance

breakspells

แปลให้เข้ากับสถานการบ้านเรานี่ฮาจริงๆ มีลาซาด้าด้วย เคอรี่อีก ตัอย่างสนุกมากไอ้สองพี่น้องอย่างหื่น 55555

Jakapun Kitpoblertsin

yellowmonkey

ลายเส้นผู้ชายเหมือนการ์ตูนแก๊กเรื่องนึงมากรู้สึกจะชื่อ จะเอาอะไรกับผม

Bom Onpime

heyheyheyk2

หน้าตาตัวละคร​เหมือนมังงะซักเรื่อง​นึงเลยครับ หื่นดีมากฮ่าๆ

แนวๆครอบครัวตัวฮอ อ่ะครับ  ::Oops::

Akira Watanabe

::Ajark:: ไอสองพี่น้องสุดเกรียนนี่ มันล่าแต้มไปทั่วประเทศแน่นอน

HypN♥s

แค่หน้าเกริ่นนำก็ฮาล่ะ "ข้าแปลตาแทบบอดแต่ยอดเม้นท์หลักสิบ" ถึงว่าเหลือตาเดียว

หน้าต่อไปดูหน้าก็รู้แล้วว่าปวดตับแน่ๆ เพราะหน้าของไอ้ 2ตัวนี่โคตรเหี้ย

ถึงหน้าจะเหี้ย แต่เรื่องนี้โคตรฮาเลยตั้งแต่หน้าแรกไปจนหน้าสุดท้าย

เอ่อ...ว่าแต่ทำไมน้องมันไม่โดนหยุดเวลาด้วยล่ะ

ปล.เสียดายสาวเคอรี่ในตอนต้นเรื่อง น่ารักเชียว

ต...แต่...พออ่านจนจบสาวๆน่ารักทุกคนเลย ซู๊ดยอดครับเรื่องนี้ ฮาสุดๆ   ::HoHo::

ฮะๆ สองสามเรื่องที่ผ่านมาผมแซวสปอยหนังอเวเจอร์ครับ เลียนแบบตัวละครมาเป็นยอดเมนต์ของเรา
แต่ไม่ยักกะมีใครเอะใจหรือทักเรื่องนี้เลยแฮะ ที่จริงกะจัดเต็มกว่านี้นะ แต่หลัง20แผ่นหมดไฟเร่งปั่นขี้เกียจใส่มุขและ  ::Orz::