ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amano Banana] Jippunkan Hamehame 10นาทีหยุดโลก 1-3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 05, 2018, 03:47:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yespedz

ถ้ามีอุปกรณ์แบบนี้จริงๆก็คงจะดีไม่น้อยเลยทีเดียว::Bloody::

hint.dusadee

bunhelupu

xnaja

vincenttatto

SCRUMP TRICEPS

มัันสั่งเวลานาฬิกาย้อนเวลา ว่าแรร์แล้ว ได้นาฬิกาหยุดเวลา 555555

ฺฺBBTHz

ถ้ามีจริงไม่เกิน1 ปีหญิงซิงหมดโลก 2 ปีประชากรล้น5555555

keatmano

ไอ้พี่น้องจอมหื่น ... ใช้สินค้าผิดวัตถุประสงค์ ... อิจฉาโว้ย !!! ::HoHo::

ไม่ได้ตายดีแน่ ๆ ไอ้พี่น้องคู่นี้  ::Angry::

jw4321

สองพี่น้อง หน้าตากวนดีครับ อยากได้เครื่องหยุดเวลามั่งจัง

sun_day

Close Read

พีคมากครับ ลาซาด้าหรือห้างสรรพสินค้าแห่งโลกอนาคตของโดราเอม่อนเนี้ยมีนาฬิกาหยุดเวลาด้วย

สรุป เป็นการ์ตูนที่สนุกมาครับถึงจะหื่นแต่ก็แอบตลกให้คลายเครียดตั้งแต่ต้นจนจบ

seq0010107

ลักษณะล่อแมมหมดทุกสายอาชีพแน่ๆ

สุดท้ายนึกถึง BNK48

ที่จริงก็จะแปลว่าคัดตัวBNKเหมือนกัน แต่กลัวโอตะรุมทืบ 55

dragoness