ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 55 : น้องอุ๊เสียสาว Pt1

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 05, 2018, 11:37:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ktbb1966

ถึงเวลาที่ลุงพลจะได้ปล่อยพลังวิเศษหลังจากห่างหายไปนาน น้องอุ๊จะได้รับพลังนี้เต็มทุกที่แน่ แล้วเธอจะมีสภาพอย่างไรอยากรู้จัง

game2539

gfthebc

ลุง​พล​มา​พร้อม​ผ้า​ขน​หนู​สี​เหลือง​ จะ​ใช้​ยาสลบ​เหมือน​กับ​ที่​ใช้​กับ​น้อง​โดนัท​เหรอ​ครับ​เนี้ย​

phaii

ในที่สุดก็โดนซะที สมกับที่รอมานาน มนุษย์ลุงช่างโชคดีอะไรเช่นนี้

mokung

suriyamahajit

ลุงพลจะจัดหนักวิธีไหนต้องชมสะแล้วสิตื่นเต้น

etracker

เล่นเอารอตอนต่อไปไม่ไหวเลยครับ ผมนี่ลุ้นให้ยัยอุ๊สงบปากสงบคำอยู่นานแล้ว ต้องอุดเอ้ยปิดปากสักหน่อย

acerr

Tum241

โดนจนได้น้องอุ๊ ไม่รู้กลังจากนี้จะยอมลุงตลอดไหม

cd13579

จริงๆก็ทำลายชีวิตไปอีกคู่ แต่ก็นะเรื่องมาถึงขนาดนี้แล้ว
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

gai

::HoHo:: ความ มัน กำลังมา
น้อง อุ๊  จะโดนอะไรบ้าง ลุ้นๆ

cdx

armsmartmai

ความจริงมีเพียงหนึ่งเดียวแต่ความเสียวมีให้หลายทีนะจ๊ะ  ลุงพลไม่ได้กล่าวไว้ 555

ปล. เป็นกำลังใจให้ไรต์ครับ แทบจะรอตอนต่อไปไม่ไหวแล้วววว

Kitty Hotmail

และแล้วก็มา ผมเข้ามาดูทุกวันอย่างใจจดใจจ่อรีบๆมาต่อนะครับไม่ไงผมคงต้องลงแดงตายเป็นแน่แท้

Yummy Yummy

เป็นอีกตอนหนึ่ง ที่รอคอย เป็นการแทคทีมของลุงพลหมอพลอยและน้องนาถ ถือว่าสุดยอด แต่ในใจลึกๆก็แอบสงสารน้องอุ๊  ความจริงมีเพียงหนึ่งเดียว แต่ความเสียวมีไม่อั้น(ชอบวลีนี้มาก) รอติดตามอย่างใจจดใจจ่อนะครับ สนุกมาก