ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 55 : น้องอุ๊เสียสาว Pt1

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 05, 2018, 11:37:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

n2610

ลุงพลขยำขยี้ให้แหลกคามือเลยนะ จุ้นจ้านมากแต่ท่าทางจะร้อนแรงดี

dryice32

ถึงคิวโดนแล้วล่ะน้องอุ๊ อยากโดนของดีมาหลายตอนรับรองติดหนึบ

Suchart Thanee

ลุงพลออมพลังมานานแล้ว จัดหนักเลยนะครับกับสาวอุ๊

Phoowadol

หลังจากประตูห้องพักภารโรงปิด พร้อมกับการเข้ามาของลุงพล ยอดนักรัก น้องอุ๊คงรับรู้ไดถึงชะตากรรมที่จะเกิดกับเธอ ในไม่ช้านี้เป็นแน่. ด้วยความอยากเอาชนะตัวเดียวแท้ๆ จึงได้หลงเข้าในถ้ำเสือ ด้วยการร่วมมือของเมียรักของลุงพล
   ต่อจากนี้น้องนาถ คงต้องร่วมมือกับลุงพลปิดปากแม่สาวจอมจุ้น คนนี้ ด้วยการมอบบทเรียนเสียวสวาทในแบบที่เธอไม่เคยเจอมาก่อน. จนอาจทำให้เธอติดใจกลับมาให้ลุงพลซ้ำรักอีกหลายๆรอบ เหมือนเพื่อนๆของเธอ. เผลอๆอาจเป็นตัวแปร นำพาน้องหมวยให้มาโดนลุงพล เปิดซิง. อีกด้วย
   แต่ที่แน่ๆตอนนี้ อยากเห็น บทสวาท กระชาก พรมจรรย์.ของลุงพลกับน้องอุ๊ ว่าจะดุเด็ดเผ็ดร้อน ขนาดไหน จะเร่าร้อนเทียบกับบท ของหมอพลอย ได้หรือไม่ เดี๋ยวลุงพลมาให้คำตอบใช่มั๊ยครับไรต์. ขอบคุณมากครับ

AKE- -DK

wood007

pj762856

ต้องครบทั้งสามรู  ให้น้องอุ๊เดินไม่เป็นเลย

ชาย ชุดแดง

::YehYeh:: สงครามโลกครั้้งที่สามเริ่มแล้วรอยิ่งกว่าฟุตบอลโลกอีกอาจารย์พลคนหื่น

peddo

ชอบย่อหน้าสุดท้ายมากครับ คติของน้องอุ๊ยึดถือเนี่ยมันเป็นความจริงด้านเดียว เลยไม่เฉลียวใจว่า โลกนี้มันซับซ้อน​กว่าที่เธอรู้จัก ไม่ใช่ว่าเธอคิดผิด แต่วิธีต่างหาก น่าจะให้พี่แจ็คพาพวกมารุมกระทืบน่ะเวิร์กกว่า สงสารจริงๆ แต่เธอก็จะได้รับความเสียวสุดยอดตอบแทน ลุงอย่าโปะแรงจนเธอไม่รู้ตัวนะครับ ต้องใช้ฝีมือให้เยอะหน่อย เธอจะได้ยอมรับ ขอบคุณ​ครับ​

swss2511

จุ้นจนได้เรื่องเลยน้องอุ๊ นาถแสดงดีเหลือเกินอย่างนี้ลุงพลต้องรักมากๆตอบแทนให้ถึงใจ

knight18

และแล้วน้องอุ๊ไม่ไม่รอดจากลุงพล สิงห์คนองนา  ::DayDream::

deamondear

ผมนี่จอมาเม้นก่อนเลย โดนซะทีขอติดๆแบบเมียรัก เมียหลงเลยนะ อย่าให้แค้นเคืองโกรธกันละ อิอิอิ

teravud

ในที่สุดสวรรค์ก็เปิดทางให้น้องอุ๊ สมหวังกับลุงพล ซะที หุหุ

deamondear

darkangel

อ้าว มาสะดุดซะงั้น..รอๆ ครับ ตอนต่อไปไวไวนะครับ