ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 55 : น้องอุ๊เสียสาว Pt1

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 05, 2018, 11:37:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

attawit2524

Nikubou

ตอนนี้ ที่รอคอย
รอคอย รอคอยมาหลายวัน
.....
แหะ แหะ รอคอยมาทุกตอนแหละครับ แต่ตอนนี้ตื่นเต้นหน่อย เพราะหลังจากปราบบอสใหญ่อย่างหมอพลอยที่ทำให้เสียวไปหลายวันแล้ว แทนที่อาณาจักรผ้าเหลืองของลุงพลจะสงบสุข กลับยังมีบอสแถมตัวสุดท้ายอย่าง น้องอุ๊ ออกมาให้ลุงพลต้องต่อกรอีก มาถึงเสตจสุดท้ายของการต่อสู้แล้ว ลุงพลจะใช้ จอยสติ๊ก ของแกจัดการกับบอสตัวนี้ยังไงนะ หรือจะใช้สูตรนี้
บน บน ล่าง ล่าง
ซ้าย ขวา ซ้าย ขวา
บีบB บีบA บีบB บีบA
Start เอ้ย เสียบ รึเปล่าครับ
รอตอนต่อไป...อย่างกระชั้นชิด

akine

::Cheeky:: หมอโหดมากอะนุ้งนาถนี่ก้อเมียที่ดีจุงเบย ขอให้นุ้งอุ้มีความสุข นาจ๊า ปล่อยตัวปล่อยใจน๊า

อิทธิพล ทบชา

อ๊ากก สวมบทโหดเเล้วสินะมนุษย์ลุง เอาให้หนักๆเลยนะสาวอุ๊จอมจุ้นปล่อยไว้มานานเเล้ว

barney

โดนจนได้นะน้องอุ๊ เจอน้องนาถหักเหลี่ยมโหด เพราะจุ้นจ้านมากไป

Korn Phawat

ถ้ายัยอุ๊โดนไปอีกคนเกมเปลี่ยนไปเยอะเลยนะครับอิอิลุงเราคงสบายไปอีกเยอะ

navy868

ลุงมาพร้อมกับผ้าขนหนูสีเหลืองในมือ...แบบนี้ไม่รอดแน่นอน  ::Angry::

whitebag

บอกเลยว่าตอนนี้ไม่เข้าข้างลุงพลเลย แกเอาแต่ความอยาก ไม่ปกป้องคนที่แกรัก หวังอะไรง่ายง่าย คนอื่นนะรักแก แต่แกไม่นึกถึงสาวคนอื่นเลย กะให้เรื่องแดงจะได้ขอหมอแต่งงาน เฮ้อเอาอะไรคิด เมื่อก่อนแกยังรู้จักปกป้อง ไม่คิดแต่เอา สาวสาวเลยเห็นใจแก แต่ตอนนี้เน้นหื่นอย่างเดียว  อินไปมั้ยเนี่ย อิอิ..?

manu111

Maikeet Fai

ถึงเวลาเสียที่ ที่ยายอุ๊เป็นเมียลุงพล โดนตอนลุงพลหื่นๆ ด้วย ลุงพลน่าจะจบเกมรักของลุงได้สมบูรณ์แบบเสียที

Magman09

มาแล้ว ภารโรงผ้าเช็ดหน่าเหลืองออกโรงแล้ว เก็บหลักฐานให้หมดจดเลย

097898117

โดนซะก็ดีในเรื่องนี้ นี้คงเป็นคนแรกที่รู้สึกว่าควรโดนว่าแต่ผ้าสีเหลืองนี้นึกถึงเกมนั้นเลย

devilhaxor