ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 55 : น้องอุ๊เสียสาว Pt1

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 05, 2018, 11:37:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saka2520

ชอบประโยคสุดท้ายมากๆเลย เพราะความจริงมีเพียงหนึ่งเดียว แต่ความเสียวน่ะ มีไม่อั้น โหเห็นภาพอนาคตสาวอุ๊เลยอะ ::HoHo::

pinmonkey

สวัสดีจ้ะน้องอุ๊ นี่กลิ่นหมาป่าลอยมาเลยครับ เด็กสาวอย่างน้องอุ๊จะเหลือรึ ขอบคุณมากครับ

dujimak

ได้ลุ้นได้เสียวตลอดเลยครับสำหรับเรื่องนี้
ขอบคุณสำหรับผู้ประพันต์ครับ

cooking_gear

ดูท่าแล้ว อีกซักสามสี่ตอน ลุงพลต้องโดนกระทืบแหงๆ

finex

snoob

naitoom

ในที่สุด น้องอุ๊จอมจุ๊นก็เสร็จตาเฒ่าจนได้ ตามที่แฟนๆผู้อ่านได้ลุ้นตามมานาน

holovelove

จัดให้ครบเลยนะครับไม่รู้จะร้อนแรงกว่าพิมมี่หรือใบเฟินจัดหนักให้ติดใจเลยนะครับ
เหงาๆ

××Mon××

ยังเดาไม่ออกว่า ถ้ายายอุ๊โดนของลุงพลแล้ว จะติดใจเหมือนคนอื่นหรือมีมาซ้ำใหม่ตอนหลังหรือป่าว ขอตามต่อล่ะครับ

บิ๊ก ทำดีที่สุด

ขอบคุณในน้ำใจคับ  แล้วน้องเขาจาติดใจหรือลุงเราจาคุกละนี่

Tanaka Tanaka

เวลาท่านเขียนนี่จินตนาการถึง "ต้นแบบ" ของบรรดาเมียๆกำลังทำอะไรกับลุงพลอยู่จริงๆหรือเปล่าครับ

เช่น ฉากนี้ จูรินะจับลุงพลมาหอมแก้ม ฯลฯ

jaster ja

โดนจนได้แต่ไม่คิดนะหมอพลอยจะเอากับเขาด้วย ลุงก็เบาๆมือหน่อยนะน้องเขายังใหม่ ขอบคุณครับ

tigereac

สาวอุ๊น๋า ยุ่งจนได้เรื่องจนได้น้องนาถนี่ก็แสดได้แนบเนียนด่ีเหลือเกิน

Against01