ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 57 : นางฟ้าภัคจิรา & เจ้าหญิงพลอยพรรณ

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 15, 2018, 09:39:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าคุณเป็นกรวิทย์ คุณจะตัดใจจากหมอพลอยไปจีบครูเบสท์ไหมครับ?

ไม่มีทาง ยังไงก็จะรักน้องพลอยตลอดไป ไม่ว่าพลอยจะผ่านอะไรมา พี่กรรับได้ทุกอย่าง
69 (19.5%)
แน่นอน เพราะครูเบสท์ก็เพรียบพร้อมไม่เป็นรองหมอพลอย พี่กรจะปัดเป่าฝันร้ายของน้องเบสท์เอง
151 (42.7%)
ปลงกับชีวิต หนีเข้าทางธรรม เสียสละสองสาวให้ลุงพลที่เป็นตัวจริงของพวกเธอ
134 (37.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 354

jokeruam

lit260499

series120

เนื้อเรื่องกำลังดำเนินไปอย่างน่าติดตาม..ครูเบสท์จะโดนตอนไหนแล้วหมอพลอยจะรู้สึกอย่างไร อูย..ระดับนางฟ้า ระดับเจ้าหญิงทั้งนั้น

Oleygunashocha

AonNirvana

อ้างถึงเช่นเดียวกัน ตอนหน้าผมจะเล่าเรื่องผ่านมุมมองของสองสาวอย่างน้องหมวยและน้องอีฟบ้างนะครับ เพื่อให้ทุกคนรู้จักพวกเธอมากขึ้น โดยเฉพาะน้องอีฟเนี่ย รู้สึกว่าเธอจืดจางที่สุดในบรรดานางเอกภาคสองแล้ว

ไม่เป็นไรครับ ขอแค่น้องอีฟเป็นนางเอกคนต่อไป ต่อให้จืดจางกว่านี้ก็ไม่มีทางจืดจางที่สุดแน่นอน

DidoS

ช่ววนี้เสพเนื้อเรื่องที่กำลังเข้มข้นสนุกมากเลยครับ