ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 57.5 : ฝันสัปดนของคนจัญไรอย่างไอ้ชุมพล

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 15, 2018, 05:24:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณว่าครูเบสท์เหมาะสมกับตำแหน่งบอสใหญ่ในภาค 2 ไหมครับ

เหมาะสม ทุกอย่างลงตัวแล้ว
123 (87.2%)
ไม่เหมาะสม เปลี่ยนตัวดีกว่า
18 (12.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 141

snoob

peat

แหม..แมนจังนะ..ท่านท้าว..
และนี่คือบรรดาเมียๆของตาลุงทั้งหมดซินะ..

cdx

knight18

เอาใจช่วยให้ลุงพลรวบรวมหีบทองให้ครบเร็วๆวันนะครับ fc ลุงพลเอาใจช่วยครับ

naitoom

เฒ่าพล รวบรวมหีบทั้ง 12 ใบ แล้วก็อเรื่องฉากใหญ่ก่อนเฒ่าพลจะกลับสวรรค์หรือเปล่าครับ

nato87

อ้างจาก: snoob เมื่อ พฤษภาคม 15, 2018, 07:41:40 หลังเที่ยง
นี่คือปฐมบทของเรื่องราวทั้งหลายหรือครับนี่

ถ้าคิิดแบบจริงจังคือใช่ครับ  ::HoHo::

อ้างจาก: peat เมื่อ พฤษภาคม 15, 2018, 08:11:56 หลังเที่ยง
แหม..แมนจังนะ..ท่านท้าว..
และนี่คือบรรดาเมียๆของตาลุงทั้งหมดซินะ..

ถูกต้องครับ ตอนนี้ที่ผมชูเด่น ๆ คือสองคน หมอพลอยกับครูเบสท์

อ้างจาก: cdx เมื่อ พฤษภาคม 15, 2018, 08:21:12 หลังเที่ยง
อืมมมมม เรื่องเสียวๆก็ฮาได้ สุดยอดเลยท่าน

ขอบคุณสำหรับคำชมและการติดตามครับ

อ้างจาก: knight18 เมื่อ พฤษภาคม 15, 2018, 08:25:18 หลังเที่ยง
เอาใจช่วยให้ลุงพลรวบรวมหีบทองให้ครบเร็วๆวันนะครับ fc ลุงพลเอาใจช่วยครับ

มนุษย์ลุงสู้ตายฮะ เพื่อความเสียวของทุกคน

อ้างจาก: naitoom เมื่อ พฤษภาคม 15, 2018, 08:46:30 หลังเที่ยง
เฒ่าพล รวบรวมหีบทั้ง 12 ใบ แล้วก็อเรื่องฉากใหญ่ก่อนเฒ่าพลจะกลับสวรรค์หรือเปล่าครับ

ต้องลองติดตามไปเรื่อย ๆ ครับ อะไรก็เกิดขึ้นได้
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

mokung

ลุงมีนางรำทั้ง 12 แต่ผมจบกับนางทั้ง 5 ไปหลายตอนแล้วนะลุงชุมพล

Against01

shevchenko55

ทะลวงถ้ำทองทั้ง12คนหรอ แต่คิดก้อเสียวแล้วครับ ฮาๆ ว่าแต่ฝันตอนเช้าตอนตี5เค้าว่าฝันจะเป็นความจริงสินะครับ ฮาๆ

etracker

555555555555 ถ้าใครไม่ได้อ่านตอนนี้นี่จะไม่รู้เลยนะครับว่าทำไมตาลุงชมพลคนหื่นมันถึงชอบอัดตูดนัก ตอนนี้นี่เหมือนเป็น easter egg ของเรื่องนี้เลยนะครับเนี่ยะ

tetete

อ่านจบแล้วบอกเลยว่าตาลุงจัญไรจริงๆครับ หีบทองอาจจะเป็นพรหมจรรย์ของสาวๆได้รึเปล่าครับ เดาแบบมั่วเลย

tdt14023

เอาแล้วไง หีบทอง=ถ้ำทอง ลุงพลแกคิดนะนั้น ยุภาก็ไม่น่าให้แกฝันอะไรแปลกๆเลยต่อไปนี้สาวๆของลุงพลแกคงเข้าห้องน้ำแล้วถ่ายแบบไม่ต้องเบ่งกันเลยได้ถ่ายคล่องกันแน่ๆ5555 แต่ในภาคสองที่ท่านnato87ทำไกด์lineไว้แสดงว่าน้องอีฟโดนก่อนแน่ๆละมั้งครับถ้าเดาผิดขออภัยนะครับ

Northsouce North

สงสัยถ้าเป็นแบบนี้ลุงพลได้เจาะไข่แดงครบ 12 คนแล้วคงได้กลับสวรรค์ (ตายนั่นล่ะ) ส่วนไอ้บอย(เกลียดมันจริง) คงไม่ใช่เผ่าปีศาจส่งมาเกิดเพื่อให้แย่งหีบคืนละมั้ง (ขอมโนหน่อย แต่ยังไงก็แห้วแดกลุงแกเอา (เจาะ) ไปก่อนแล้ว 55+)

knightmoon

ถ้าท่านผู้เขียนบอกว่าทิ้งคีย์ไว้แล้ว ก็น่าจะเป็นอีฟ หรือไม่ก็ครูเบส ให้อีฟ 65% เลยที่เหลือครูเบส
หวังว่าจะเดาถูก 555+

ชอบนะมีย้อนอดีตด้วย