ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...26 รสสวาทเกินคาดหมาย

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 20, 2018, 09:09:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gaingane

คราวนี้เป็นการเปิดประตูสู่การสวิงสินะครับ

tjnet

Kinga

พี่ภพจะได้กลับไหมเนี่ย นาคงอ้อนอยากเจอบ่อยๆกว่าเดิมแน่นอน

ylnox xonly

อ้างจาก: ณา..ค่ะ เมื่อ พฤษภาคม 20, 2018, 09:20:12 หลังเที่ยง
มีครั้งแรกก็ย่อมมีครั้งต่อไปเสมอ กฏของแรงดึงดูด..ถลำลึกจนเกินห้ามใจ.

ถ้าจุดไฟ..แล้วไม่รู้จักควบคุมการเผาไหม้  ไฟก็ไหม้คนจุด  เป็นธรรมดา.

ชอบ comment นี้จริง ถูกต้องที่สุด ต้องควบคุมตัวเอง

BazillUz

นาคงติดใจแล้วแน่ๆครับ มีครั้งต่อไปแน่ๆ

kk517

ดูทางสามีก็มีเรื่องให้ต้องคิดเข้าไปอีก ขอบคุณครับ ชอบทุกตอน

sebastien.vaynard

ในที่สุดก็มาถึงจุดที่เรียกว่า2-1แล้วนาคงไม่หยุดแค่นี้

savana911

รู้สึกว่าการเล่นสองรุมหนึ่ง รู้สึกไม่ลุ้นเสียวมากนักนะครับ อาจจะเป็นเพระาบรรยายแทนตัวเอกที่มีความสับสน ทำให้ไม่ค่อยลุ้นหรือตื่นเต้นตามครับ

Priceless

นาน่าสงสารเหมือนกันนะ ดูเปลี่ยนไปเลยหลังจากสามียอมให้ทำเรื่องแบบนี้

outsider

ถ้าเปลี่ยนกันได้ อยากให้นาเอาเพื่อนมารุมสามีตัวเองบ้าง

madsside

โดนจับได้สะแล้ว เกินความคาดหมายมากๆ คุณสามีจะรีบได้มั้ย

ฟหกด่าสว

สงสัยต่อไปคงมีบทที่นาโดนรุมมากขึ้นอีก  ขอแบบบังคับข่มขืนนาบ้างนะครับ  แบบตอนแรกโดนรุมแบบไม่เต็มใจแล้วกลับชอบในตอนหลัง ดูซิสามีจะมีอารมณ์อีกมั้ย

thepkung

โดนรุมจนได้นะน้องนา กลัวอดีตเก่าๆของน้องนาจัง มีคนใหม่ยังไม่เจ็บใจเท่าติดใจคนเก่าๆ

คนรักเมีย

ในที่สุด ก็สมใจนาจนได้ หรือว่าในอดีตที่ผ่านมา นาเคยโดนรุมร่วมรักมาแล้ว