ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ตอนที่ 25-1

เริ่มโดย kamlk, พฤษภาคม 30, 2018, 04:25:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

johnywalker

คนแต่งท่าทางจะอินมากนะครับ แต่งไปก็เสียน้ำไป มาวัดกันไหมครับว่า คนแต่งกับผม(คนอ่าน)ใครจะเสียน้ำมากกว่ากัน 555

Nakarin Satthamnuwong

peddo

นึกว่าตอบไปแล้วซะอีก กลายเป็นไม่ขึ้นซะงั้น หวังว่าไม่ได้กดอะไรผิดให้โดนแบนนะครับ ครูโจ้นี่วิบากกรรมเยอะจัง เกิดเป็นคนสวยนี่เหนื่อยจริงๆ เสียวก็เสียวแต่น่าจะแสบนะครับ ใครๆก็จ้องจะฝากรักฝากใคร่ งงตัวเองเหมือนกันว่าจะเชียร์ให้รอดหรือเชียร์ให้ร่านดี ขอบคุณ​ครับ​

Anugool Lamlesvitaya

ครูโจ้เจอแบบนี้จะทนได้เหรอ คางเหลืองแน่ๆ

witjung

อย่างนี้ครูคนสวยก็ได้โดนทั้งหน้าและหลังไปพร้อมกันสุดยอดไปเลย เหนื่อยหน่อยแต่สบายแน่ๆ

Keangkai Lapjarussangrot

ผมก้อ ไม่ ไหววววววว แล้ววววววววว อ๊าสสสสสสส์ !!!!!!!"

beeminho

อยู่โรงเรียนนี้ครูโจ้ไม่น่าจะได้สอนหนังสือเป็นแน่แท้

galatoz14

จอรอดอีกไหมนะตอนนี้ครูโจ้ หรือจะได้คู่ขาเพิ่ม

วิเชียร เขาหลวง

ครูโจ้โดนผอจัดหนักและคงโดนคนอื่นๆจัดหนักต่อไปอีกเรื่อยๆนะครับครูโจ้คนสวย

bigpooh

กำลังลุ้นเรื่องโดนรุม ดึงกลับมาตอนโดนโป๊ะยาอีก มีแต่คนหื่นครูโจ้กันทั้งนั้นเลยจริงๆ อยากเห็นหน้าครูโจ้ซ่ะแล้ว

aezac

สนุกมาก แต่แอบงงนิดหน่อยเรื่องเวลา

hurricane

naikai

หลังๆเริ่มเจอแบบ2ต่อ1 ต่อไปคงเจอแบบยกห้องแน่