ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ตอนที่ 25-1

เริ่มโดย kamlk, พฤษภาคม 30, 2018, 04:25:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dalton

ครูโดนจัดหนักทั้งอดีตทั้งทั้งอดีตทั้งอนาคตเลย

attawit2524

ครูโจ้เริ่มกระจายความสุขแก่ทุกคน โดนไล่ไปเรื่อยเดี๋ยวก็ครบทั้งร.ร.

applej2k

ขอบคุณครับ
แบบนี้ เสร็จ ผอ.แน่นอน แล้วจะมีแซนวิชไม๊

por774

อดีตกำลังจะโดนสวิง ปัจจุบันก็กำลังจะโดนสวิง เอาครับจะมีใครมาขัดความสุขอีกมั้ยคราวนี้

7946410

ครูสาวโจ้โดนครูขัยและผอ.เล่นเสียวจัดหนักจัดเต็มเสียวรูหน้า โดนลิ้นเลียหอยจนน้ำหวานเยิ้ม

maitree_kongton

ทั้งครูใหญ่ครูน้อยทำงานประสานกันเป็นอย่างดี อย่างนี้สิถึงเรียกว่าทีมเวิอร์ค

savana911

สงสรครูโจ้แล้ว โดนย่ำยีบ่อยมาก แต่ครูโจ้ก็ติดไว หรือติดใจ ในรสสวาทกันแน่

yes_coke

ครูโจ้รับศึกหนักอีกแล้ว ผอ กับครูชัย สบายตัวแน่งานนี้

spr566

Erik

ลำดับตอนทำเอาผมงงล่ะครับ
แต่คุณค่าการบรรยายแต่ละตอน
ไม่เคยตกหล่นเลยครับ

SELFZii

nat2oo7

alasangel

ผอ. นี่อาจพลิกล็อคไม่โดนก็ได้นะเนี่ย

suriyamahajit

ครูโจ้นี่ต้องโดนควบสองเลยอีกละมันสุดสิ

บอย บอย

โหลำบากครูโจ้อีกแล้วครับควบทีละสองเลย