ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ตอนที่ 25-1

เริ่มโดย kamlk, พฤษภาคม 30, 2018, 04:25:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

holovelove

ลึกผมว่าครูชอบมากนะ สกิดนิดเดียวติดเลย อยากแชนวิทครูจัง
เหงาๆ

shuya

เป็นคนสวยนี่สรุปว่าดีหรือไม่ดีกันแน่นะ

artid

โดนจับขึงแล้ว จะมีใครมาขัดจังหวะอีกมั้ย

ฟหกด่าสว

งานพิถีพิถันมากครับ  สลับฉาก  สลับเวลา ถ้าไม่แน่จริง เนี้ยบจริง ทำไม่ได้แน่ ต้องเสียเวลามากๆ  สุดยอดเลย

B C

NeungSss

โรงเรียนนี้อยู่ที่ไหนครับ ผมจะไปสมัครเป็นครูบ้าง อยากได้ครูโจ้ 😁😁😁

beerrescue

ครูโจ้โดนอาจัดหนักแล้วครูโจ้จ้ะติดใจไหม
ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

napakon

เดาว่าผอ อดอีกตามเคย ได้แต่ทำให้ครูโจ้เสียว

asdf4321

ครูโจ้รอดยากล่ะคราวนี้ คงถึงที่ได้ไปสวรรค์แบบแซนวิชสักที เหอๆ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

gungun.khondee

ครูโจ้ไม่น่าเลย โดนอีกจนได้ แถมสองคนอีกด้วย

Zxcp123

n2610

ได้รสชาดเซ็กแบบใหม่ๆ อีกแล้วครูโจ้ คงสนุกหอยน่าดู

Rutt Non

ครูโจ้นี่มีแต่คนจ้องจะเอานะ ได้กันทั้งโรงเรียนแน่เลย

achuraa

ครูโจ้รับบทหนักอีกแล้ว คราวนี้สงสัยจะไม่รอด (ขอบคุณครับ)

slmn11

สงสัยจัง งานนี้ครูโจ้จะโดนแซนวิสเลยไหมหนอ  ::Dizzy::