ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 01, 2018, 11:51:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ คุณว่าไอ้ลุงพลเนี่ย จัดว่าเป็น "มารสังคมที่ควรกำจัด" ไหมครับ?

แน่นอน เจอที่ไหนต้องกระทืบให้ตาย เกลียดแม่ง อิจฉามัน เมียแต่ละคนสวย ๆ ทั้งนั้น
207 (38.7%)
ไม่เลย ลุงแกคนดี น่าสงสารออก อย่าไปทำร้ายแกเลย อยากจะขอเคล็บลับวิชาหลีหญิงจากแกบ้าง
328 (61.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 535

ชาย ชุดแดง

ของดีมักต้องแลกมากับบางสิ่งไม่มีอะไรได้มาง่ายดายสู้ตายจารย์พล

aodpasa

อย่าหักโหมมากนะลุง เดี๋ยวภารกิจจะไม่สำเร็จ 5555

mrzoom

ลุงพลแกจัดสาวๆเกือบหมดแล้ว เนื้อเรื่องจะดำเนินไปทิศทางไหน น่าลุ้นจริงๆ  ::Hunger::

acerr

anigkanjana

อยากเห็นลุงพลโดนสาวทั้ง6รุม พร้อมกันน่ะครับ พอมีหนทางไหมครับไร้ต์

kchumpot

อยากเห็นลุงย้ำรักน้องอุ๊สักครั้งและคิดถึงหมอพลอยอยากให้จัดอีกครับแล้วอย่าลืมน้องขวัญนะครับอยากรู้ว่าเป็นอย่างไร

fufu22

onimugae

โุถ่ลุงพลผู้น่าสงสารอุตส่าอยู่กลางดอกไม้งามยังต้องทรมานอีกหรอ

ppyyaa

ติดตามและตื่นเต้นทุกครั้งว่าเจ้าหญิงน้ำแข็งก่อนจะโดนเนื้อเรื่องจะเป็นยังไง ยังอยากให้เย่อหยิ่งเหมือนเดิม มีเสน่ห์ดี

game2539

tor141214

ลุงพลนี่โชคดีจริงจริง  ทั้งที่มีเมียเด็กตั้งเยอะ  แต่ยังมียุภา มาคอยตักเตือนแนะนำอยู่ตลอด

simcazy

lkar55

ลุงมีพลังวิเศษเช่นนี้  กลัวอะไรกับเหล่าสาวๆเล่า

moodum07

เป็นผม ผมก็เอาครับ โทรมเร็วแต่ได้ทั้งหมอทั้งพยาบาล
มีคนดูแล ก็เก่งเรื่องสุขภาพทั้งนั้นนี่ครับ!!!