ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 01, 2018, 11:51:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ คุณว่าไอ้ลุงพลเนี่ย จัดว่าเป็น "มารสังคมที่ควรกำจัด" ไหมครับ?

แน่นอน เจอที่ไหนต้องกระทืบให้ตาย เกลียดแม่ง อิจฉามัน เมียแต่ละคนสวย ๆ ทั้งนั้น
207 (38.7%)
ไม่เลย ลุงแกคนดี น่าสงสารออก อย่าไปทำร้ายแกเลย อยากจะขอเคล็บลับวิชาหลีหญิงจากแกบ้าง
328 (61.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 535

gai

::Snap:: น้องใบเฟิร์น มาแล้ว  ชอบๆน้องใบเฟิร์น ชอบสาวน่ารัก  จัดให้น้องใบเฟิร์นเขาหนักๆแบบพิมมี่ เอาหนักกว่าเลยดีกว่าครับ  ขอบคุณครับ

Chai Pin

mengchan

อิจฉาลุงแกจริงๆเลย แต่ไปคอนโดหมอได้ยังไงหว่า

ezmoo

พลังกามาพิเศษที่ได้มาต้องแลกด้วยพลังชีวิตและสุขภาพ...
หมอพลอยจะช่วยลุงได้หรือเปล่านะ...

amorn niemgerd

อมร

Phoowadol

กฎของธรรมชาติมีทั้งด้านดีและด้ายเสีย
เมื่อใช้มากเกินความพอดีมันก็ส่วผลร้ายตามมา. เป็นธรรมดา  ลุงพลเองก็เช่นกัน
ใช้พลังไปมากเลยส่งผลต่อร่างกายอย่างที่เห็น  ก็นางเอกแต่ละคนสวยๆน่ารักทั้งนั้น. ครั้งเดียวจึงไม่น่าจะพอ ใช่มั้ย อิอิ  ยิ่งกับตอนนี้ลุงพลเริงรักกับหมอพลอยมันต้องสว่าวคาตา ดังนั้นลุงพล จึงบอกว่าถ้าจะตายก็ขอให้ตายคาอกสาวสวย 555
  อย่าเพิ่งตายนะลุงนางเอกภาค2 ยังรออยู่อีกตั้ง6 คน. ขอบคุณครับไรต์
เพิ่มเติมหลังอ่านจบ  เหตุเพราะไปปีนเกลียวกับนายบอยนั่นเอง ทำให้ ลุงพลถูกหมายหัว จองกฐิน แบบที่หมอพลอยต้องออกแรงช่วยให้รอดพ้นภัยในครั้งนี้นี่เอง
ที่นำไปสู่การพาลุงพลไปหลบซ่อนถึงคอนโด. โอโฮ นี่จึงเป็นโอกาสอันดีที่ลุงพลวาดฝันมานานที่จะได้จึ้นคอนโดเมียสาว
และคราวนี้ถึงแม้ร่าวกายจะไม่ค่อยสู้ดีนักก็จริง แต่โอกาสดีๆแบบนี้ลุงพลไม่พลาดแน่ ไม่ต้องกังวลว่าใครจะมาเห็นหรือได้ยิน
ทาวสะดอกแบบนี้  ลุงจัดเต็มให้หมอพลอยต้องร้อครางแบบไม่ออมเสียวแน่คืนนี้ แค่คิดก็พาให้น้ำเดินมาปริ่มๆแล้วครับไรต์ ยังไงๆ พาท2  ก็ขอให้ท่านจัดให้ภายในวันนี้เลยได้มั๊ยครับ ใจจดใจจ่อกันทั้ง เว็บแล้วหละมั้งครับเนี่ยะ 555  ขอบคุณอีกครั้งครับ

..........+2money ::DookDig::
จัดไปสำหรับรีพลายสวยๆ

popeye

natt omaga

มาไวมาก ฉากเจ้าหญิงน้ำเเข็งที่ดอนโดจะเป็นแบบไหนนะ ดุเดือดเหมือนน้องพิมมี่หรือเปล่า เเทบจะรอไม่ไหวเลยที่เดียวละ

ดรีม เอง

ลุงจะได้ไปคอนโดหมอพลอยอีท่าใหน
หื่นมากไป=ตายนะลุง

indexjoe

เป็นฉากที่รอมานาน ชอบหมอพลอยมากเลย คาแรกเตอร์ เหมาะที่จะเป็นตัวหลัก อ่านแล้วขึ้นทุกทีครับ

Emmy

nipon

meowmeng

ว่าแล้วว่าอนาคตลุงต้องตายคาอก เพราะลุงเป็นคนที่ขอให้ไม่มีหางเอาหมด

chon101

ยังเหลืออีกตั้งหกคนเนี้ยนะจะบ้าตายแบ่งกันมั้งดิ

pooloop

แม้รู้ว่าจะต้องตาย แต่ลุงพลคงใส่เต็มที่ เสียวจนตาย ฮ่าๆ เปนผมก็ยอมตายถ้าได้นางฟ้าทั้ง 12 คน