ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 01, 2018, 11:51:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ คุณว่าไอ้ลุงพลเนี่ย จัดว่าเป็น "มารสังคมที่ควรกำจัด" ไหมครับ?

แน่นอน เจอที่ไหนต้องกระทืบให้ตาย เกลียดแม่ง อิจฉามัน เมียแต่ละคนสวย ๆ ทั้งนั้น
207 (38.7%)
ไม่เลย ลุงแกคนดี น่าสงสารออก อย่าไปทำร้ายแกเลย อยากจะขอเคล็บลับวิชาหลีหญิงจากแกบ้าง
328 (61.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 535

Aminaa

armsmartmai

ทุกครั้งที่ลุงพลใช้พลังวิเศษก็จะต้องเสียพลังชีวิตไป  สอนให้รู้ว่าโลกนี้ไม่มีอะไรที่ได้มาฟรี   แต่ถ้าเป็นผมนะ ถึงตายก็ยอม ฮี่ฮี่

digitalz

เหลืออีกตั้ง 6 คน ขอพลังอมตะให้ลังพลหน่อยได้ไหม กลัวจะไม่รอดซะก่อน

upperbound

น่าเสียดายที่ใกล้จบแล้ว แต่ก็มีเรื่องดีๆคือ จะได้ ให้ลุงพล ไปโดนสาวใหม่ๆ บ้าง ลุ้นว่านางเอกทั้ง 12 คน จะสามารถมาอยู่ด้วยกันได้ไหม

dreamice

::Reader::  ลุงพล ต้องโด๊ป เอ้ย ต้อง ฟิตร่างกายด่วนๆๆ เลย

peat

สมกับเป็นตาเฒ่าจอมหื่น..ขอตายคาอกดีกว่าอยู่อย่างเฉาเป็นมะเขือเผา..

toy5599

ยุภา ช่าง ดีจริงๆครับ , ว่าแต่ สงสัยต้องให้ หมอพลอย ดูแล จริงๆจังๆๆ แล้ว ละครับ เดี๋ยวจะ ฟาด ไม่ไหว สะก่อน

MrRasta

xxxboyz

ลุงพลตายไม่ได้นะ ต้องเก็บนางฟ้า ทำภาระกิจให้สำเร็จก่อน

deamondear

แอบหมั่รไส้ลุงแต่ก็อิจฉาลุง แต่ที่แน่ๆถ้าเปรียบเป็นชีวิตจริงลุงแกนี่ตัวร้ายระกับเทพ

ultramanpop

พลังวิเศษของลุงชุมพล..
ทำไปทำมา คาดว่าได้ถึงกับต้องตายคาอกสาวๆในฮาเร็มแกแน่ๆ

kidzero

โหวตสองครับ จริงๆอยากให้มีตัวเลือกที่สาม คือขอเคล็ดวิชาก่อนแล้วค่อยกระทืบ 5555 
ผู้เขียนเกริ่นมาแบบนี้แสดงว่าตอนจบนางเอกคนไหนที่อยู่กับลุงคงโคตรน่าสงสารแน่ๆ เหมือนกับว่าสุดท้ายยังไงก็ตัองตายแน่ๆ แต่ตอนจบนี่จะมีแบบลงศึกพร้อมกันทั้ง 12 คนมั้ยนะหลังจากกลับขึ้นสวรรค์แล้ว 

nu8285

จะทำแบบไหน จะได้หาหมอพลอย อีก  แบบนี้ถึงตายลุงพลยอมแน่/

hanabombam

น่าเห็นใจท่านผู้เฒ่านะคับ ก็บรรดาเมียๆ สวยน่ารักทุกคนแบบนี้ ก็ต้องจัดหนักจัดเต็มเป็นธรรมดา ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::