ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 01, 2018, 11:51:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ คุณว่าไอ้ลุงพลเนี่ย จัดว่าเป็น "มารสังคมที่ควรกำจัด" ไหมครับ?

แน่นอน เจอที่ไหนต้องกระทืบให้ตาย เกลียดแม่ง อิจฉามัน เมียแต่ละคนสวย ๆ ทั้งนั้น
207 (38.7%)
ไม่เลย ลุงแกคนดี น่าสงสารออก อย่าไปทำร้ายแกเลย อยากจะขอเคล็บลับวิชาหลีหญิงจากแกบ้าง
328 (61.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 535

oat826

คิดให้หนัก ความเสียวแลกกับร่างกายที่ต้องทรุดโทรมลง สู้ต่อไปครับลุงพล

AKE- -DK

เวรเลย พลังพิเศษแลกมากับข้อเสียถึงชีวิตนี่คุ้มไหมลุงพล

rtyhu dweds

zeebraa

ลุ้นมาหลายตอนมาก แต่ใจจริง อยากให้ลุงพลเจอคู่แข่งที่ฝีมือสูสี หรือเหนือกว่าบ้าง เผื่อจะได้เจอลุงพลอีกเวอร์ชั่น รอลุ้นตอนต่อไป

vergo

อิจฉาลุงพลจริงๆครับ เด็กในสังกัดแต่ละคนมีแต่นางฟ้าทั้งนั้น แต่สงสารแฟนเก่าหมอพลอยจังครับ อยากให้หมอพลอยชดเชยความผิดหวังให้พี่กรมั่ง

มะยม ร้อยเอ็ด

singkanong

ท่านผู้แต่งจั่วหัวไว้ชวนให้ติดตามเลยยงานนี้ต้องคอยจ้องหน้าจอทุกวันล่ะ ว่าแต่ฉากหมอพลอยที่คอนโดคิดแล้วตื่นเต้นสำหรับผมเลยที่ผ่านมาในชีวิตการได้เอาสาวที่บ้านสาวมันเป็นอะไรที่สุดยอดดด ขอบคุณครับที่มาไวกว่าที่คาดไว้เลย

ananchai2002

ในที่สุดก็เป็นคราวของหมอพลอยซะทีครับ ลุงพลไอดอลของผม

iammaa

หมอพลอย..นึกยังไงนี่ พาลุงพลไปคอนโด ได้
งานนี้น่าติดตามเป็นอย่างยิ่ง
มีเมียหลวงมาคอยเตือน..โชคดีจริงๆ ลุงพล

typhoon41

น่าจะมีข้อแลกเปลี่ยนกับพลังพิเศษอย่างอื่นเช่น ทำให้ต้องพลัดพรากจากสาวๆน่ะครับ

attawit2524

ก่อนส่งท้ายภาคจัดหนักให้สาวๆทุกคนให้ครบครับ

สมปอง บุญ

jamom

คำตอบของลุงพลนี่สุดจริง ขอตายด้วยความเสียวซ่าน 555 สุดยอดมากลุง

shiiba

มนุษย์ลุงนี่หื่นได้ใจจริงๆ ขนาดจะตายยังขอตายด้วยความเสียว แต่จะรอดจนจบภาค2ไหม ใช้พลังเยอะขนาดนี้