ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimotsuki Juugo] Shitei Koukan สลับขั้วมั่วรัก 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 03, 2018, 07:43:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

executioner

ผมชอบคนผมสั่้นแฮะ น่ารักดี แต่คนผมยาวดูอารมณ์ซึนๆดีนะ ได้อารมณ์ไปอีกแบบ

แต่ตอนหน้าๆนี่ ตัวอย่างชวนตื่นเต้นดีนะครับ มีไปขอคำแนะนำจากผู้มีประสบการณ์ด้วย 555

ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับ จะรอชมตอนถัดไปครับ

THANAKIT CHENPHONGTHAM

Mister Juu

เปิดเรื่องมานี่พี่สาวสองคนเหมือนไม่ใสบราเลยแหะแทงออกมาจสกเสื้อซะขนาดนั้น ขอบคุณมากครับ

Mister Juu

พี่สาวแว่นนี่ท่าทางจะร้ายน่าดู เชี่ยวชาญไปหมด แล้วตรรกะแปลกๆที่เอารูข้างหลังแล้วไม่ค้ำคอนี่มันมาจากไหนนะ5555

อันนี้ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน ว่าจะลองไปบอกน้องแบบนี้บ้าง  ::Snap::

tazasss01

สาวแว่นท่าทางจะไม่ธรรมดาน่ะ แต่คิดได้น่ะสลับคู่กันเลยจะได้ไม่ผิด

::HoHo::  ::HoHo::

darkman22

มีเพื่อนรักแบบนี้ สงสัยพากันเพลินตลอดชีพแน่ๆ

seq0010107

เรื่องยาวมาอีกแย้ววว

เหมือนโดนเพื่อนปั่นหัวจนเงี่ยนเลย 5555

acronos

เอาพี่ตัวเองไม่ได้ แลกกันซะก็สิ้นเรื่อง เอิ่ม....

Noii2

ของโครตดีย์เลยเรื่องนี้ ต้องติดตามซะหน่อยแล้ว 

exsoldier

vampiro

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เออเด็กมันก็มีหัวคิด จัดพี่ตัวเองไม่ได้ก็สลับกันซะ   แต่สุดท้ายก็คงสลับไปสลับมาแหงๆ

vincenttatto

แหมทำเป็นสลับคู่ สุดท้ายไม่ตอนนีก็ตอนท้ายสุดต้องได้พี่สาวตัวเองอยู่ละ แตกในด้วย