ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimotsuki Juugo] Shitei Koukan สลับขั้วมั่วรัก 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 03, 2018, 07:43:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jakarin Witsukdee

แถวบ้านเรียกเด็กเปรต แต่ทำไมอิฉฉาไอ่เด็กสองคนนี้จริงๆฮ๋าๆๆๆ

powerant

maxzader

::Doubt::  แรกๆ ก็แลกพี่สาวกันอยู่หรอกแต่เหมือนต่อๆไปคงไม่แลกแหน่ 55

jajaboss01

scorpionx

อ่านตอนแรกแค่สลับคู่  พอดูสปอยตอนท้ายนี้มันมั่วไปหมดจริงๆ  น่าเสียดายของจริงๆ
ขอบคุณ

Tdestiny

ตอนหน้านี้โครตดาร์คเลย

คิดว่าจะแค่สลับคู่เฉยๆจนจบซีรี่ซะอีก ::HoHo::

หึหึ ตอนต่อๆไปมีทั้ง gangbang มีทั้ง pets ครับ  ::Bloody::

Ae Haha

มีการชองผิดลองถูก เหมือนจับพี่สาวมาเป็นหนูทดลองเซ็ก

CoolNook Thangsakul

tamama

Worrarat Imkaow

ตอนต่อไปน่าสนุกนะ ช่วยๆคอมเม้นกันหน่อยกันครับ!!!!

Gunitle

อ่านตอนแรกไม่จบอยากอ่านตอนหน้าซะแล้ว555จะมีคู่พี่น้องกันเองมั้ยนะ55
ปล หายไปนานเลยนะครับ 

bigboy001

::Horror:: งานนี้ รับประกันว่า หอยบานกลวงเป็นโอ่งแน่ ๆ ไอแก่ในรถไฟรอเสียบซะขนาดนั้นอะนะ...