ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimotsuki Juugo] Shitei Koukan สลับขั้วมั่วรัก 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 03, 2018, 07:43:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zero21

ทำพี่สาวตัวเองไม่ได้ ก็เลยแลกพี่สาวกันเองซะงั้น แต่สุดท้ายคิดว่าน่าจะได้พี่สาวตัวเองด้วยนั้นละ 555
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

SilcenceKnight

แนวNTR เหรอครับเนี่ย
แต่ถึงขั้นเอาพี่สาวไปแลกกันเลย
ใจมันได้จริงๆ

elviswhat

อาคาริคนผมสั้นร้ายไม่เบา แต่ยังไงก็ชอบคนผมยางมากกว่า สะบึ้มฮึ้มทีเดียว

Saturn Wang

คุณพี่ผมสั้นนี่ชำนานเกมมากเลย  ชี้นำพี่ผมยาวได้ไกล

Keke Ke

SickSleeplab

แลกน้องสาวก้มีมาแล้ว แลกพี่สาวบ้างจะเปนไรไป กับผลงานของท่านkaterคนนี้ พี่สาวแบบนี้ต้องมีไว้มัดใจสักคนคับ อิอิ
::HoHo::

genewaj

อยากจะรู้จริงๆว่าใครเป็นคนเริ่มคิดไอเดียนี้

wapwap

น้องชายนี่ทำเป็นติ๋มต่อหน้าเพื่อน พอกลับบ้านก็นะ
พี่สาวสองคนนี่ก็ดูไม่ธรรมดา รอดูว่าจะมีอะไรเด็ดๆต่อไปครับ

biggiggog

ตอนแรกคิดว่าแค่เด็กมันอยากรู้ อยากลอง
อาจจะดาร์กหน่อย
พอเห็นตัวอย่างแล้ว
ฮืมม์...ไม่หน่อยซะงั้น ::Thinking::
ขอบคุมากๆครับ

possionseul

เห็นตัวอย่างตอนต่อไปแล้วเซ็งเลย มันเอาพ่สาวแสนดีไปให้คนอื่นเยได้ไงเนี่ย

ปกติผมชาบูสาวแว่นนะ แถมคนนี้ก็หื่นดีอีกด้วย แต่ทำไมเรื่องนี้ผมชอบสาวอีกคนได้ล่ะเนี่ย

noohun

หน้า11เขียนกำกับไว้ฮาดีจริง ::Oops::
แต่เด็ก2คนนี่มีแนวคิดดีนะ เสียแต่พวกเอ็งดันไม่ถามความสมัครใจพี่สาวนี่สิ
ปล.ตัวอย่างตอนหน้านี่....ตามสูตร sex slave. Get!

freelance

คนกันเองต้องช่วยสอนสิไม่งั้นให้ไปหาซ่องเรียนเหรอ

devilhaxor

ตอนหน้ามีไปแลกเปลี่ยนประสบการณ์ที่อื่นด้วยแหะ