ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimotsuki Juugo] Shitei Koukan สลับขั้วมั่วรัก 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 03, 2018, 07:43:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

parknokia

อยากจะเป็นผู้มีประสบการ ไปช่วย พี่สาวทั้ง 2 จัง

tamagot123

กะแล้วว่าพี่แว่นจะต้องใจดียอมไห้ฟรี ไม่ขัดขืน55555 แต่อาคาริอีดคนก็น่าจะติดใจหลังจาก ได้ป่ามป๊ามกันแล้ว แต่เนื้อเรื่องสนุกตามที่บอกจริงๆ อดใจรอหลังคอมเม้นไม่ไหวร้าวว ฟริ้วว

แม่มตรูว่าแล้วว่า อาคาริคนแว่นต้องช่ำชอง5555 ดูจากสายตาที่นิ่งสงบ ตอนโดนมัด55555 โคดโหดด

B&B

คุณพี่สาวยอมง่ายไปไหมจ้ะ (ดีแล้วๆ อิอิ)พี่น้องทำกันไม่ได้ ต้องทำกับพี่สาวเพื่อนสินะ ชั้งเป็นความคิดที่นำไปใช้มากเลยจร้าา
ปล.1 เย้!!! ในที่สุดท่านก็กลับมารอซะนาน
ปล.2 มาต่อไวๆ นะเป็นกำลังใจให้ครับ
ปล.3 พี่สาวแบบนี้หาจากที่ไหนได้บ้างนะ(ลูกคนเดียวอ่าา)
ปล.4 ขอบคุณครับ

Machinegun Arm

พี่น้องมันต้องท้องชนกันแบบนี้ซิ​ หวังว่าตอนหน้าจะเด็ดดาร์คกว่านี้

peemharu

ผมติดใจตั้งแต่แลกน้องสาวละจบสวยดี  แต่นี้มาตอนนึงทำให้หัวร้อนอยากอ่านต่อเลย ไม่ต้องรีบค่อยๆช้าๆขึ้นๆลงๆ(หมายถึงแปลการ์ตูนนะ)  ::DookDig::

promiser

มีความคิดอยากสลับแฟนมั่งเหมือนกัน 555 โรคจิตละ

Kit.m555

มัดพี่แบบนี้ก็ได้เหรอ ได้อารมณ์กว่าอีก
Edit : รอตอนหน้าอยู่น่ะครับ

microsd

ohm2999

nokami

soulten

ขอบคุณมากครับ เป็นแนวพี่น้องที่น่าติดตามมมากครับ

anontatum

มีความคิดที่ดี ในเมื่อทำกับพี่สาวไม่ได้ก็สลับกันแทน 555 ชอบครับ