ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimotsuki Juugo] Shitei Koukan สลับขั้วมั่วรัก 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 03, 2018, 07:43:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

The Naive

เป็นเพื่อนซี้ที่ดีมากเลย แลกพี่สาวกันด้วย ดูตัวอย่างแล้วน่าติดตามมากครับ
ขอบคุณมากครับที่แปลให้อ่าน

zamakarn

เดี๋ยวนะสาวแว่น ไหงยอมง่ายๆแบบนั้น เป็นพี่ที่ใจดีจริงๆ ว่าแต่ตัวอย่างตอนต่อไปนี่โหดนะเนี้ย
.
.
.
.
สอนน้องแบบนี้เป็นพี่ที่โคตรดีอะ ว่าแต่ว่า วันเดียวโดนเปิดซิง 2 รูเลยนะนั้น

nontason

Hoyea Kung

::Horror:: ::Horror::  น้องชายแก้ปํญหาง่ายดีเนอะ  สลับคู่แม่งเลย  จะได้ไม่ผิด ::Foo:: ::Foo::

HK

อืม....... จะว่าพี่มันคิดผิดก็ได้นะ ที่บอกว่าไม่อยากให้ลองกับคนอื่น หรือผมคิดผิดตามไปด้วยฟะ ::Orz::

oakvanilla

ทำไมพี่แว่นใจดีขนาดนั้น ติดแรกคิดว่าจะเล่นตัวสักหน่อย

lnomg

สลับขั้วแบบนี้ น่าจะไม่ผิด รึเปล่า  ::Oops::
ตอนต่อไปคงเป็น ทาสและ มาทรงนี้  ::Grimace::

lnomg

พี่แว่นนี่ค่อนข้างแปลกเลยแฮะ ดีๆจริงถ้าเจอแบบนี้  ::Crying::

phatsa

เป็นการหาประสบการณ์จริงที่ใกล้ตัวมากเลย.... ::Glad::

anymousluk

thegift52

แลกกันเองก็พอ ตอนหน้ามีแจกความสนุกด้วยหรอ จะออกแนวดาร์คไหมนะ ต้องติดตามครับ
.
อัยย่ะ คนใส่แว่นนี่ ไม่ธรรมดาจริงๆครับ สุดยอดดดด