ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimotsuki Juugo] Shitei Koukan สลับขั้วมั่วรัก 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 03, 2018, 07:43:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zaong345

อยากมีอารมณ์แบบนี้บ้างมีสลับพี่สาวกันแต่ในบ้านเราคงยาก
โหเอากันมันเลยทั้งหน้าหลังเลย

หน้าใหม่

tongzabaze

SHOCKRT

ชอบแนวนี้ครับ มาให้กำลังใจด้วย จะติดตามทุกเรื่องครับ

Ploy555

น้องชายช่างอยากรู้ อยากลอง แต่ก็ยังดีที่ไม่ใช่พี่สาวแท้ๆ

the เด๋อ

FFXCY

อาคาริผมสั้นนี่ ปรับตัวไวจริงๆ แต่ก็ชอบแบบซึนๆ อาคาริผมยาวมากกว่า

yellowmonkey

lamom

kapomman

ตอนแรกเหมือนจะไม่ชั่วมากเหมือนจะไม่ค้ำคอ  แต่ไหงตัวอย่างตอนต่อไปคุณพี่กลายเป็นแบบนั้นล่ะ

crazy27

ขแบคุณมากครับบบ
ผมชอบภาพแนวนี้กับแนสโดนตูดมั่กก ::Oops:: ::Oops::