ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tuna Empire] Pawahara Onna หัวหน้าของผมต้องโดนแบบนี้แหละ 1/2 [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 04, 2018, 07:11:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sakdiwichai Ontong

สาวบางคนดูดี สวย มีเสน่ห์ แต่เป็นโรคจิตเยอะครับ ผมเจอบ่อย แต่ก็ชอบนะครับ

Reggal

อ่าวไหงพระเอกตูจะไปเป็นพระเอกกลายเป็นทาสซะง้านนน

rainios

แค่เข้าใจผิดกัน ต้องทำขนาดนี้เลยหรอ น่าสงสารพระเอก

singeroil

แนวลูกน้องกับหัวหน้านี้น้าสนใจดีเหมือนกันครับ

ขอบคุณครับ

hayami daiki

fever

straufe

สนุกแหหะพลอตดี มีหลากหลายอารมมากชอบครับ
ตอนหน้าหัวหน้าสาวติดใจแน่นอนเข้าสุ่ช่วงเลิฟๆป่าววว

deedew

Inzomnia

พลาดซะแล้ว จะเอาคืนหัวหน้า เจอหัวหน้าเอาแทนแน่นวลลลล

css001

ขอบคุนครับ ไม่รู้ว่าไอ้พระเอกเนียมันทำบุญด้วยอะไรกัน เเมร่งใดหัวหน้าใดเปิดซิงอีกจะโชคร้ายก็ไม่สุด ให้กำลังใจคนเเปลนะครับ 

muramasa masamune