ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tuna Empire] Pawahara Onna หัวหน้าของผมต้องโดนแบบนี้แหละ 1/2 [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 04, 2018, 07:11:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1867

หัวหน้า คุณน่ารักมาก ฮ่าตอนจบ รออย่างหวุดหวิด ฮ่า ๆ

cntoodwa

llar

Mister Juu

สรุปก็คือ โคบายาชิ นี่โชคดีที่ได้เปิดซิงหัวหน้าสุดสวยซินะ แล้วจากลูกน้องก็กลายเป็นทาสตามระเบียบซะแล้ว

mokung

nutza019

::Oops:: หัวหน้าสาวสวยอารมร้อนตามแบบฉบับโดจินจริงๆแต่อ่านไปอ่านมารู้สึกว่าก้อน่ารักดีเหมือนกันนะเนี่ย  ::Grimace::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

sarunpong

อือหือออ มีหัวหน้าแบบนี้นี่มีกำลังใจในการทำงานเลยครับ แต่บนรถไฟนี่ก็เสียวดีนะครับ 

Vinsmoke

l3l3master

untraman114

tamama

guzzpai

เป็นหัวหน้าที่ "ดี" จริงๆ มีน้ำใจกับลูกน้องเต็มที่ หายากนะครับ 555