ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ringo Gakuen] Perfect World โลกในอุดมคติ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 05, 2018, 06:37:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jetnipat Wongpat

MMJ

::Sweat:: สาวๆไม่เหนื่อยกันบ้างเลยเหรอ55555 ดูเป็นกิจวัตรประจำวันดีจัง

MMJ

ตกลงทุกคนปฎิบัติแบบว่าเป็นงานที่ได้หน้าได้ยศอย่างไงอย่างงั้น5555555

oymfoyp00

แม้งสร้างโรงเรียนเลยเรอะ แค่ผู้ชายโลกนี้แม้งโคยใหญ่ทุกคนสินะ

onibakuzuza

::YehYeh::แนวแปลกแหวกแนวแบบนี้ตื่นเต้นดีครับ

weerawit

Paul Chan

ประเทศแถวไหนอะ อยากลองไปเที่ยวจัง

ดูสาวๆเราออกแนวเฉยๆไม่ค่อยรู้สึกอะไรเนอะ

sonicturbo

Perezel

ชิวไปนะโลกนี้ อยากให้เป็นแบบนี้บ้างจัง 5555

nothinghill

มีตอนแยกย่อยเยอะดีเหมือนกันนะเนี่ย

เห็นตารางคะแนนแล้วอึ้งเลย

batdzize

ชอบแนวนี้จริงๆให้ตายเถอะ   ถ้ามีโลกแบบนี้ในชีวิตจริงก็คงดี  สบาย   

anymousluk

เป็นภาคต่อไหมครับ จากเรื่องไรนี้แหละ ผลิตสินค้าดีจริง55