ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt2

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 08, 2018, 10:27:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าคุณเป็นลุงพล คุณจะหยุดที่หมอพลอยหรือไปต่อครับ?

หยุดที่หมอพลอยแน่นอน แล้วบอกเลิกสาว ๆ ที่เหลือ ยกให้หมอพลอยเป็นตัวจริง คนนี้คนเดียวพี่ก็พอแล้ว
112 (18.5%)
คงไม่หยุด สาว ๆ อีกหกคนแจ่ม ๆ ทั้งนั้น ครูเบสท์งี้ น้องขวัญงี้ โอยยย ลุงพลรักทุกโค้นนนน
492 (81.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 604

winking

ลุงพลจะจัดหมอพลอยอีกไหมนะแล้วนี้จะยอมเสียวตายจิงไหมเนี่ยลุง

Panya Sripaks

งานนี้มีเฮแย่นอน หมอพลอยเจอชุดใหญ่ชัวร์  ถนอมแรงไว้ภาคต่อไปด้วยเนอออ. ขอบคุณครับ

ruby31797

คงจะเป็นคืนประทับใจของลุงพล อีคืนหนึ่ง หมอพลอยคงหลงไหล ได้ปลื้ม และได้ระงับความต้องการ ในส่วนลึกๆของจิตใจหมอพลอยเองลงได้ไหม ต้องมาติดตามชมกันต่อไปครับ ติดตาม มิใช่น้อย

daengfc

chaiann1001

peddo

เติมเชื้อให้เธออีกสักหน่อยนะลุง รับรองเธอกลาบเป็นบอสใหญ่ตัวจริงแน่ ช่วงนี้เธอกำลังกดดัน ต้องช่วยผ่อนคลายให้เธอหน่อย น่าสงสารนะครับ มีชีวิตที่เก็บกดแบบไม่น่าเชื่อ แถมมีผัวก็ต้องแบ่งปันกับสาวๆที่เอ๊าะกว่าอีก แต่งานนี้ลุงเต็มที่ได้ หัวใจวายคาอกหมอ แกคงไม่ปล่อยให้ลุงตายหรอก จัดเต็มเลย ขอบคุณ​ครับ​

gungun.khondee

ร่วมโหวตไปแล้วครับ
มาลุ้นต่อคิดว่าลุงคงเก็บจนครบทุกคน มาขนาดนี้ต้องกวาดเรียบ

1145nineza

สงสัยลุงพลต้องเย็ดให้หมอพลอยติดใจจะได้ใช้บริการยาวๆ

Rachata Sakhon

สิ้นสุดการรอคอย จัดหนักนะหมอพลอย เอาลุงพลให้อยู่หมัด

ppptttmmm

หมอพลอยนี่แหละ นางฟ้าตัวจริง ถนอมบุพผาหน่อยนะลึง

Nikubou

รู้สึกตื่นเต้นมากกับตอนที่ท่านขุนพลสวรรค์บุกมาถึงถิ่นนางพญา(แต่นางเป็นคนพามาเองนี่หว่า)ภาคนี้ท่านลุงพลจะบุกได้กี่ถ้ำนะเนี่ย เมื่อบุกมาถึงห้องแบบนี้แล้วจะมีฉากหมอพลอยอาบน้ำกับลุงพลไหมครับ
แล้วก็สงสัยอยู่เรื่องหนึ่งครับ ยุภา ไม่ใช่หนึ่งในนางฟ้าทั้งสิบสองแน่นอน แต่นางเป็นใครกันแน่ล่ะ จะมีการเฉลยในภายหลังไหมครับไรท์

dreamice

kookai

ถ้าการที่มีอะไรกับสาวๆ ทำให้พลังชีวิตของลุงพลลดลง น่าจะหาวิธีทำให้พลังชีวิตของลุงพลเพิ่มขึ้นบ้างนะครับ ไม่อย่างงั้นคนเยี่ยงลุงพลตายก่อนที่จะเสร็จภารกิจนางฟ้าทั้งหมดแน่นอน

babyfinger28

ชีวิตเศร้าๆๆผสมความหื่นของลุงพลหมอพลอยจะรับไหวมั้ยนะ ::Thankyou::