ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt2

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 08, 2018, 10:27:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าคุณเป็นลุงพล คุณจะหยุดที่หมอพลอยหรือไปต่อครับ?

หยุดที่หมอพลอยแน่นอน แล้วบอกเลิกสาว ๆ ที่เหลือ ยกให้หมอพลอยเป็นตัวจริง คนนี้คนเดียวพี่ก็พอแล้ว
112 (18.5%)
คงไม่หยุด สาว ๆ อีกหกคนแจ่ม ๆ ทั้งนั้น ครูเบสท์งี้ น้องขวัญงี้ โอยยย ลุงพลรักทุกโค้นนนน
492 (81.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 604

phaii

อีตาลุงต้องครบ หรือเกินสิบสองคน ค่อยแขวนกระปู๋ครับ

Kinga

♤judas♤

หมอพลอยช่วยลุงพลจากจะโดนทำร้าย..ลุงพลเลยต้องตอบแทนหมอพลอยแบบจัดหนักแน่ๆ

sxchen1234

vertjaune

อ้อยเข้าปากช้างแล้ว ไม่เหลือแน่นอน

ปล. ทำไมผลโหวตทิ้งกันห่างขนาดนั้นหละ ตอนโหวตหมอพลอยคนชอบเยอะอยู่นะ

Aminaa

dragoness

อยากดูตอนของน้องขวัญแล้วฮะ แก้แค้นให้หมอพลอย

where

kia987789

คุงหมอนี่มาให้เชือดเรื่อยๆเลยนะ สงสัยจะติดใจ

gobori21

ลุงพลกะหมอพลอย งานนี้ใครจะอึดกว่ากันครับเนี่ย ขอบคุณมากครับ

ponggunyuki2527

อย่างว่าแหละนะ ผู้หญิงถ้าได้ตัวแล้ว ได้ใจมันก็ตามมานะ

kidzero

เข้าห้องบอสแบบนี้สงสัยว่ามีอะไรดีๆต้องใส่หมดตัวละ นานๆจะมีโอกาสเข้าดันลับ ต้องทุ่มสุดตัว

Duds Sangnin

Thekopoz