ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt2

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 08, 2018, 10:27:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าคุณเป็นลุงพล คุณจะหยุดที่หมอพลอยหรือไปต่อครับ?

หยุดที่หมอพลอยแน่นอน แล้วบอกเลิกสาว ๆ ที่เหลือ ยกให้หมอพลอยเป็นตัวจริง คนนี้คนเดียวพี่ก็พอแล้ว
112 (18.5%)
คงไม่หยุด สาว ๆ อีกหกคนแจ่ม ๆ ทั้งนั้น ครูเบสท์งี้ น้องขวัญงี้ โอยยย ลุงพลรักทุกโค้นนนน
492 (81.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 604

ktbb1966

ลุงพลถนอมเนื้อถนอมตัวด้วยยิ่งจัดหนักเท่าไรอายุจะสั้นลง ยังเหลืออีก6นางฟ้ายุภาเตือนแล้วนะ

kiratwice

ตอนที่รอคอย รักหมอพลอยที่สุดเลย นางเอกแสนสวยแอบแซ่บ

mental96

ลุงพลก้ออย่าปล่อยหมดกับหมอพลอยนะ ยังเหลือหมอเบสท์อีกนะครับ

sombie.pj

sarawoot1234567

กำพล

ตอนนี้กลายเป็นว่าหมอพลอยพาตาลุงชุมพลมาฟันถึงคอนโดเลย

gai

::Fighto:: สู้ๆ ลุง ฟัดนางฟ้าให้ครบนะครับลุง
  แต่อยากให้จัด  ที่ละหลายๆคนในรอบเดียว อยากเห็น
ขอบคุณครับ

Chanin Sreesompoo

armsmartmai

ลุงพลเหนื่อยใช้พลังกาย ผู้แต่งเหนื่อยใช้สมอง  คนอ่านเหนื่อย...  เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งสุดใจเลยครับ ^^

นินจา คุคิมารุ

ood_aspire

manu111

toyotahonda

คนอ่านน่าจะลุ้นจนหมดแรงก่อนจบสามตอนแน่ๆ เล่นแบบนี้...สุดยอด

thana7

หมอพลอยบอสใหญ่ต้องจัดหนักครับ โอกาสเป็นของมนุษย์ลุงแล้ว

veget

ได้เข้าห้องหมอพลอยด้วย แบบนี้มียาวถึงเช้าเเน่ๆ