ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt2

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 08, 2018, 10:27:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าคุณเป็นลุงพล คุณจะหยุดที่หมอพลอยหรือไปต่อครับ?

หยุดที่หมอพลอยแน่นอน แล้วบอกเลิกสาว ๆ ที่เหลือ ยกให้หมอพลอยเป็นตัวจริง คนนี้คนเดียวพี่ก็พอแล้ว
111 (18.4%)
คงไม่หยุด สาว ๆ อีกหกคนแจ่ม ๆ ทั้งนั้น ครูเบสท์งี้ น้องขวัญงี้ โอยยย ลุงพลรักทุกโค้นนนน
492 (81.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 603

ชาย ชุดแดง

::YehYeh::หมอพลอยต้องเป็นฉากตำนานแน่นอนครับหวังไว้

castiel47

livpool

ได้ไปถึงคอนโดหมอพลอยทั้งทิ้งต้องจัดให้สาสม

ponchan80

งานนี้ลุงพลต้องเหนื่อยอีกแน่ๆ  จัดหมอพลอยเต็มเลย ::Glad::

matilda

คราวนี้คงไม่ต้องแอบๆ หลบๆ เพราะบุกถึงรัง คงพังกันไปข้าง

สมปอง บุญ

Wichan Ita

ใกล้จบแล้วรึ ตามมาตั้งแต่ตอนแรกจนถึงตอนนี้ สุดๆไปเลยลุง

no image

ยิ่งอ่านยิ่งติด จนต้องเปิดดูติดตามตลอด จัดหนักๆเลยลุง

jjgreat

ไม่น่าจะจบที่หมอพลอยหรอกมันต้องจบแบบควบหมดสิ

yes_coke

ตอนที่รอคอย หมอพลอยเหนื่อยแน่ครับ เจอจรวดรัสเซียอีกแล้ว ขอบคุณมากๆครับ

thadtanone2002

ขอตามครับ สุดยอดต้องคุณหมอพลอย คือที่สุดของที่สุดเเล้วครับ
ของลุงคงถูกใจหมอมากครับ

xtazy

ลุงจะรู้หรือเปล่าว่าจะโดนเก็บแล้ว แต่คืนี้คงยาวถูกหมอลั้งไว้ไม่ให้ลุกจากเตียง

ryg123456

หมอพามาที่ห้องแบบนี้หวังให้ลุงพลจัดหนักหรือเปล่า
อย่าให้บอสต้องผิดหวังนะลุง