ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt2

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 08, 2018, 10:27:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าคุณเป็นลุงพล คุณจะหยุดที่หมอพลอยหรือไปต่อครับ?

หยุดที่หมอพลอยแน่นอน แล้วบอกเลิกสาว ๆ ที่เหลือ ยกให้หมอพลอยเป็นตัวจริง คนนี้คนเดียวพี่ก็พอแล้ว
112 (18.5%)
คงไม่หยุด สาว ๆ อีกหกคนแจ่ม ๆ ทั้งนั้น ครูเบสท์งี้ น้องขวัญงี้ โอยยย ลุงพลรักทุกโค้นนนน
492 (81.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 604

taizen

say4444

Kerstin Holzman

ไม่ได้เข้ามานาน ฉากหมอพลอยมาถึงตอนที่ 2 แล้วหรือเนี่ย ขอบคุณไรท์มากนะครับที่ออกผลงานดีๆ มาอย่างสม่ำเสมอ

Phoowadol

เป็นชายที่โชคดี คนที่2ที่ได้ขึ้นห้องมา สู่ อณาจักร ส่วนตัว ของหมอสาว ถึงตรงนี้ รู้สึกสงสารพี่กรเลย มาครั้งนั้นน่าจะรวบหัวรวบหางไปซะ ไม่น่าบื้อเลย ทำตัวbad หน่อยๆก็ได้ แล้ว เฮ้อ เห็นไหม ลุงพลทำทีเดียว ได้กินยาวเลย
  เชื่อได้ว่าการได้หลุดเข้ามาใน อาณาจักร ของหมอสาวในครั้งนี้ ลุงพลจัดให้หมอ ครางลั่นห้องแบบไม่ออมเสียงแน่ ไม่ต้องกลัวใครจะได้ยิน ไม่ต้องกังวลว่าใครจะเห็น หนทางสู่สวรรค์เปิดกว้าง ขนาดนี้ น้ำลุงคงหมดตัว หมอสาว คงเปิดมดลูกรับน้ำเต็มๆ จนล้นทะลัก ที่นอนคงชุ่มฉ่ำ เปียกแฉะไปด้วย น้ำคาวสวาท กลิ่นคลุ้งทั้ห้อง กระตุ้นอารมณ์สวาทให้ปลดปล่อย อย่างไม่เคยเป็นมาก่อน
ในครั้งนี้เราคงจะได้เห็น มุมร่านสวาทตัวตนอีกด้านนึง ของเจ้าหญิงน้ำแข็ง ก็คราวนี้แหละ  น้ำแข็งจะแข็งยังไง เมื่อเจอไฟสวาทราดรด เผาไหม้ ต่อให้แข็งเท่าไรก็ ละลาย พ่ายแพ้แก่ไฟสวาทอยู่วันยังค่ำ  ดูซิว่าจะเป็นอย่างที่ผมพูดรึเปล่า. ตอนนี้ก็แข็งคอนำหน้าลุงพลไปแล้วนะ สำหรับผม รวมทั้ง รีดเดอร์ในนี้ทุกคนด้วย เชื่อสิ ว่ามั้ย อิอิ. ขอบคุณมากครับไรต์ จัดยาวๆเพิ่มเป็น4พาท ไปเลย ครับ

armakung

ดูแล เป็นห่วงขนาดนี้ ยังไม่ยกให้เป็นเบอรืหนึ่งอีกเร้อลุงง

jo2515

ลุงพลพอได้ยินชื่อพี่กรจะหึงไหม น่าจะตัองจัดหนักหน่อย

Phoowadol

อ้างจาก: NutCosmos Katthong เมื่อ มิถุนายน 08, 2018, 11:10:12 หลังเที่ยง
::Angry:: ::Angry::
ก่อนคุณแว่น มาเจอ ผมขอแนะนำให้ท่าน. แก้คอมเมนท์ แล้วไปศึกษากฎระเบียบ การใช้ ห้อง แต่ละห้องของเว็บ ด้วยนะครับ คิดว่าน่าจะแก้ ทันอยู่ แต่ถ้าท่านเพิกเฉย ท่านโดนแบน แน่นอน ครับ

marcut

ลุงพลได้เข้าห้องแบบนี้. ไม่น่าพลาด จัดหนักหมอพลอยเลย

ดรีม เอง

เป็นโชคของลุงที่หมอพลอยช่วย
แถมยังได้เอาหมออีก โชคสองชั้นจริิิงๆง

Wasabi Orange

สงสารลุงพล หรืออยากให้ลุงพลจัดหนัก สงสัยอย่างหลังแน่เลยหมอพลอย ลุงพลดูแลสุขภาพด้วยน่ะ

h-man

ไม่ว่าจะมีเรือนร่างสาวกี่คนผ่านมือลุงพล แต่เชื่อแน่ว่าไม่มีคนไหนที่ทำให้หนุ่มใหญ่อย่างลุงพลลุ่มหลงและยอมเป็นข้าทาสได้อย่างหมอพลอยผู้สูงศักดิ์คนนี้แน่ๆ

taton

ต้องจัดหมอพลอยหนักๆนะ ไม่งั้นภาคหน้าจะมีโอกาสได้จัดฯตอนไหนอีกก็ไม่รู้

rizzorizzo

Somkiat Ruangsubvilai

รอคอยด้วยความเสน่หาขอฉากรักสมน้ำสมเนื้อกับการรอคอยหน่อย เที่ยวนี้ต้องให้หมอพลอยยอมรับเป็นเมียลุงพล ให้าได้