ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt3

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 15, 2018, 01:54:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านมาถึงตอนนี้ คุณว่าในบรรดาเมีย ๆ ทั้ง 6 เนี่ย เมียคนไหนรักหรือหลงลุงพลมากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น
21 (3.3%)
โดนัท
65 (10.1%)
พิมมี่
180 (27.9%)
นาถ
199 (30.9%)
หมอพลอย
169 (26.2%)
ยัยอุ๊
11 (1.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 645

Pong Pan

ฝากรักไว้กับหมอพลอยอีกแล้ว
ส่งใส น่าเล่นยันเช้าเลย

moodum07

ช่วงปลายๆนี่ น่าจะชื่อ

ภารโรงเฒ่ามาเข้ารวมดาวสาวสยาม ครับ 5555!

Bubu Panutid

gamemer

ชอบหมอพลอยที่สุดเลย 555 ลุงๆดูแลสุขภาพบ้างนะเดี่ยวจะตายซะก่อน  ::Bloody::

mental96

ลุงพลเจอกับหมอพลอยจะรอดไหมเนี่ยยิ่งอาการไม่ค่อยจะดีด้วย จะไม่มีแรงไปถึงหมอเบสท์เอานะ

Thanatouch MAN

ใกล้จบภาคแรกแล้วใจหาย จัดรวม 6 คน พลังวิเศษคงเอาไม่อยู่แน่นอน ต้องมีพรเสริมเป็นออฟชั่นให้ท่านชุมพลไว้แล้วแหละ 555

wawer nakorn

ลุงพลคนมากเมียจะทำให้น้องอุ๊ติดใจลีลาไหมนี่

lololololo

รอบนี้หมอพลอย จะโดนไปกี่น้ำ ริมระเบียงจะมีมั้ย แล้วน้องนาถ จะเคลียร์กับพี่ๆยังครับ รอลุ้นติดตามอยู่นะครับ

marcut

หมอพลอยนี่น่าจะหลงลุงพลขึ้นเรื่อยๆ ส่วนสามคนท้ายเรื่องเป็นเรื่องใหญ่ขึ้นไปอีก

Sak Utp

ชอบพลังของคุณลุง จัดหนักแบบนี้จะหมดไหมเนี่ย คอยตอนนี้มานาน ขอบคุณครับ