ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt3

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 15, 2018, 01:54:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านมาถึงตอนนี้ คุณว่าในบรรดาเมีย ๆ ทั้ง 6 เนี่ย เมียคนไหนรักหรือหลงลุงพลมากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น
21 (3.3%)
โดนัท
65 (10.1%)
พิมมี่
180 (27.9%)
นาถ
199 (30.9%)
หมอพลอย
169 (26.2%)
ยัยอุ๊
11 (1.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 645

Charoen Supon

rtyhu dweds

kajooyaimag

common

ลุงพลออกจะหลงหมอพลอยส่ะขนาดนี้ คงสู้สุดใจแหล่ะครับ

miloauto

หมอพลอยนี่ไม่ธรรมดา ตอนแรกนึกว่าเป็นนางเอกแสนดี

tontantc13

เอาจริงๆๆแล้วผมว่าหมอพอยนะหลงมนต์เพลงกามของลุงพลเข้าให้แล้วล่ะครับ

Phoowadol

ที่จริงตอนแรก ที่คิดนั้นน้องฟิมมี่คนนี้นี่แหละ ที่หลงรักได้ปลื้มลุงพลที่สุด แต่พอมาหลังๆนี่น้องนาถเธอมาปาดหน้าเอารางวัลนี้ไปครองอย่างเบ็ดเสร็จ แทนซะงั้น  ก็ลงทุนเป็นนางนกต่อล่อให้สาวอุ๊มาให้ลุงพลเชือดกับมือตัวเอง.แถมยังหลงลีลา ความเป็นชายรสรักที่แท้จริงจากลุงพลซะจนลืมความเป็น ดี้ และเลิกหวังที่จะรักกับพี่โดนัทแบบบี้ จะไม่ยกตำแหน่งนางเอกที่หลงรักได้ปลื้มถวายหัวให้กับผัวเฒ่าลุงพล แก่เธอได้ไงหละ  งานนี้เลยโหวตให้เธอไป ครับ
   ส่วนช่วงเวลาแห่งความผาสุขของหมอพลอยกับลุงพลนั้น วันนี้คงถึงเวลาที่ไรต์จะจัดให้เหล่ารีดเดอร์เราๆที่รอฉากนี้มานาน ได้สมหวังดั่งใจ เหมือนได้ลงไปดูบทรักครั้งนี้แบบใกล้ๆชิดขอบเตียงเป็นแน่ (ก็เล่นบอกให้เตรียมทิชชู่หลายๆม้วนอะ). มาดูกันว่าจะหมดไปกี่ม้วน555
   พาท1อารัมภบทปูเรื่อง พาท2 อ้อยอิ่งยั่วให้อยาก งุ่นง่านกระสัน จืนตนาการกันไป. พาท3. บราโว่ สุขสอดเสียบ เตียมตัวน้ำแตก (หลายๆรอบ) เชื่อว่าอารมณ์หมอพลอยยามปลดปล่อยเธอร่านมาเต็มแน่เผลอๆครั้งนี้จะเป็นฝ่ายรุกลุงพล.เองด้วยซ้ำเมื่อถึงจุดพีค งานนี้ลุงพลคงต้องไปอัพพลังมาใหม่อีกรอบแน่ๆหลังจากร่วมรักกับหมอสาวแสนสวย ในครั้งนี้  แมชนี้อาจโดนล้างตู้เย็นด้วย
โอยๆๆ มโนกันไปไกลจินตนาการไปไหนต่อไหนแล้วนี่เรา เอ้า! เปิดอ่านของจริงเลยดีกว่า เนอะ!,,,,สะกิดหวานใจไว้รอละสำหรับผมอิอิ
หลังอ่านจบเติมอีกนิดนึงครับ. อย่างที่ผมว่าไว้ในตอนก่อนจริงๆด้วย งานนี้ไม่มีกั๊กครับทั้งหมอพลอยและลุงพล. แข่งกันร้องครางระงมลั่นห้องเลย นี่แค่เริ่มต้นนะครับบนเตียงหมอแตกนำหน้าลุงไปแล้ว2-1 แล้วนี่ยังได้ลุ้นในห้องน้ำต่ออีกด้วย. เชื่อได้เลยครับ คืนนี้ยาวถึงเช้าหละครับ ได้เปลี่ยนผ้าปูที่นอนแล้วหละครับคุณหมอ อิอิ  ขอบคุณท่านNato87  มากๆครับ สบายตัวจริงๆด้วย ครับอิอิ

ยอดชาย นาย

หมอพลอยน่าจะติดใจมากกว่าเดิมเยอะเลย หลงตาลุงแน่

hongdang32

มาแล้วหมอพลอย สงสัยลุงพลได้หมอพลอยเป็นเมียแน่ แต่ลุงพลจะทำยังไงช่วยหมอพลอยอยากรู้จังครับ

ads_s7

สงสัยจริงว่าจะมีบทหมอพลอยกับโดนัทบางหรือเปล่าคงมันหน้าดผูชม

kit2516

Kerstin Holzman

พลังพิเศษของลุงพลจะได้ใช้กับหมอพลอยแล้ว รอตอนนี้มานานมากครับ อยากรู้เหมือนกันว่าลีลาของหมอพลอยจะเด็ดขนาดไหน

maitree_kongton

ลุงพลน่าจะเป็นเจ้าภาพจัดปาร์ตี้นอกสถานที่ให้บรรดาเมียทั้งหลายมาเจอกันนะครับ

baby zeedza

ได้พลังเทพมาใช้ แล้วรึเปล่าคงไม่เป็นลมไปหาหมอพลอยอีกนะ

pipatpee

อย่าลืมหีบทอง นะลุงพล เดี๋ยวไม่ได้กลับ สวรรค์ ชั้น 7