ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt3

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 15, 2018, 01:54:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านมาถึงตอนนี้ คุณว่าในบรรดาเมีย ๆ ทั้ง 6 เนี่ย เมียคนไหนรักหรือหลงลุงพลมากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น
21 (3.3%)
โดนัท
65 (10.1%)
พิมมี่
180 (27.9%)
นาถ
199 (30.9%)
หมอพลอย
169 (26.2%)
ยัยอุ๊
11 (1.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 645

kapoo3011

ตามติดชีวิตลุงสุดๆ เลย
ขอตัวไปอ่านก่อนเน้ออออ

vertjaune

จัดเต็มขนาดขยายพาร์ทแบบนี้ แปลว่าภาคสองหมอพลอยคงต้องลดบทไปเยอะเลย แต่ก็นะ ถ้าไม่ลดนางเอกคนอื่นไม่ได้เกิดแน่ๆ

Knight Templar

ถ้าให้ตอบว่าใครรักสุดนิคิดหนักเลย ::Thinking:: แต่ถ้าให้ตอบว่าใครเกลียดสุดนิแถบไม่ต้องคิด

polka2012

ในที่สุดตอนที่ผมเฝ้ารอคอยก็มาถึง..อยากให้ลุงพลจัดหนักจนหมอพลอยติดใจจนถอนตัวไม่ขึ้น
เอาให้ฉายาเจ้าหญิงน้ำแข็งหลอมละลายจนต้องร้องขอชีวิตไปเลยนะครับ ::WooWoo::

Look Kroo

Mr.x69

บุกมาเยือนถึงถิ่นของหมอพลอย ต้องถล่มเจ้าถิ่นให้ยับนะลุง

วรุตม์ เท

acerr

ลุงพลเอ๊ย พลังชีวิตก็จะหมดอยู่แล้วยังหื่นอีก แต่ผมก็ชอบนะ 55

n2610

นางฟ้ากำลังก่อสงคราม ส่วนลุงเข้าสู่สงครามลุยใต้สะดือเต็มรูปแบบ

Autte Wa

ความรักชนะทุกสิ่ง
ความใคร่ทำได้ทุกอย่าง
ลุงพลเป็นเทพบนสวรรค์
นางฟ้าลงมาสังเวยบนโลก
สู้ต่อไปนะ
ยังเหลือให้ล่าอีกหลายคน

ืnovoman

ลุงพล จะหาวิธียังไง นะ ไม่ให้หมอพลอย ต้องถูกจับแต่งงาน แต่ตอนนี้สนในห้องก่อนดีกว่า สวรรค์อยู่ในห้องแล้ว

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับ เรื่องคาวโลกีย์ ถ้าใครได้โดนแล้วต้องติดใจ ถึงจะโดนทำให้ช้ำใจยังทนอยู่ด้วยเลย

5555maemoo

::YehYeh:: ในที่สุดตอนต่อไปก็มาแล้วยินดีจริงๆ  อยากให้ลุงพลเป็นสายโลลิบ้างเอาเด็กอายุสัก 10-12ปีจะกีมากๆเลยครับ อินสุดๆ

Ken Tip