ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนพิเศษ : บทวิเคราะห์เรื่องราวและนางเอกทั้ง 6 ของภาคสอง

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 16, 2018, 12:43:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามอีกรอบ เมียคนที่ 7 เจ็ดยับ 5555+ คุณอยากยกตำแหน่งนี้ให้ใครมากที่สุดครับ?

นู๋อีฟ
12 (4.7%)
ยัยหมวย
10 (3.9%)
น้องทราย
16 (6.2%)
ลูกขวัญ
68 (26.5%)
แนนนี่
5 (1.9%)
ครูเบสท์
146 (56.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 257

gfthebc

อยาก​เห็น​น้อง​พิมมี่​กับ​น้อง​แนนนี่​เปลี่ยน​จาก​คู่​ปรับ​มา​เป็น​เพื่อน​ที่​เข้าใจ​กัน​แล้ว​ฟิน​กับ​ลุง​พล​ด้วยกัน​นะ​ครับ​

babbom

asiakook

suriyamahajit

tetete

เมื่อครูเบสท์คือบิ๊กบอสภาคสอง น่าจะจบแบบตาลุงตามไปขอความรักครูเบสท์ถึงเมืองนอกนะครับ

AonNirvana

อ้างถึงตอนนี้ที่พูดได้ก็คือ เรดาร์ของลุงพลยังไม่จับเป้าหมายของน้องอีฟครับ เพราะตาเฒ่ายังคาดไม่ถึงว่าสาวเรียบร้อยอย่างน้องอีฟจะเป็นภัยในอนาคต แต่อยากให้ติดตามต่อไป เพราะบางทีคนใกล้ตัวของน้องอีฟบางคน อาจเป็นคนส่งน้องอีฟเข้าถ้ำเสือของตาลุงของเราก็ได้ครับ

ผมหมั้นใจว่าอีฟนี่แหละโดนเป็นคนที่เจ็ด
ผลโหวดจะว่าไงไม่รู้ แต่คนเขียนพูดงี้แหละตัวดีเลย