ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt4

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 25, 2018, 07:38:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามเล่น ๆ คุณว่าเอาจริง ๆ แล้วใครกันแน่ที่เป็นเจ้าของหัวใจของหมอพลอยตัวจริงครับ

ถามอะไรแปลก ๆ ก็ลุงพลนั่นแหละ เสียสาวให้ลุงแกแล้ว หมอพลอยจะไปไหนได้ หมอพลอยก็แค่ปากแข็ง ปากเก่งไปแบบนั้นแหละ
351 (70.5%)
ยังไงหมอพลอยก็ยังรักพี่กรเหมือนเดิม พี่กรขา พลอยรักพี่กรเหมือนกันนะ แต่พลอยขอโทษ พลอยไม่คู่ควรกับพี่กรจริง ๆ
130 (26.1%)
บางทีอาจเป็นพี่บอย น้ำหยดลงหินทุกวันหินมันยังกร่อน ถ้าพี่บอยทำตัวดี ๆ แถมมีน้องสาวที่น่ารักอย่างลูกขวัญเป็นกองเชียร์ บางทีพลอยอาจจะใจอ่อนในสักวัน
17 (3.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 498

asiakook

แน่ะไรท์เตอร์ บรรยายว่ามาคลึงสองเต้าน้อยๆได้ไง หมอไม่ยอมนะ ลุงพลบอกไปสิว่าไม่น้อย อิอิ ขอบคุณครับ

aaass

summersale

น่าอิจฉาลุงพลนะ มีตัวละครใหม่ๆมาเรื่อยๆ จัดหนักกับหมอพลอยก่อน

อดุลย์ งาม

ถึงหมอพลอยจะเสียสาวให้ลุงพล แต่ในใจลึกๆหมอก็ยังรักพี่กรยุนะผมว่า

797979

อิทธิพล ทบชา

รอมาอ่านต่อ ได้อ่านสักที หมอพลอยต้องเป็นของตาลุงอยู่เเล้วยอมให้ขนาดนี้ แบบนี้ตาลุงจัดหนักๆเน้นๆ เพื่อให้ติดใจเลยนะ สมใจชาวเอฟซีอย่างผมบ้าง

Kitti Wongsa

testman

ยิ่งอ่าน ยิ่งอยากให้หมอพลอยเป็นที่หนึ่งตลอดกาลจริง ๆ อยากให้มีบ่อย ๆ ด้วย ไม่ใช่มาแล้วหายไป

exitway

ยอมขนาดนี้ จะเอาอะไรอีก แปลได้หลายความหมายจริงๆน่ะลุงพล

thana7

ไม่ว่าจะเป็นอย่างไร ชะตากรรมของลุงพลจบอย่างไร เอาใจช่วยมนุษย์ลุงเดินหน้าต่อไป

auddyxx

Komsan Tanunchai Olympus

ลุงพลจัดหมอพลอยไม่หยุดขณะนี้ หมอพลอยคงอิ่มกับความสุขที่ได้รับแล้วมั้ง 555 รูบานแล้ว

daengfc

::HeyHey:: ::Glad::ชอบหมอครับอย่างนี้ลุงเขาจะใด้หัวใจหมอใหมน้อ

Themis