ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ochi Gento] Stop Smoking หยุดเวลาสายควัน 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 02, 2018, 11:52:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nanzy153

หือออ มาใหม่ รูปแบบใหม่แห่งการหยุดเวลา สงสัยคงต้องหัดสูบบุหรี่บ้างแล้ว

andygologoso

เป็นคนไม่สูบบุหรี่นะ แต่ถ้ามาบุหรี่แบบนี้จริงๆ จะสูบให้ปอดพังไปข้างเลย

thegift52

ถึงเราจะไม่สูบบุหรี่ แต่แค่จุดแล้วรมควันก็ได้ใช่มะ อิอิ จะจำยี่ห้อไว้เลยครับ
.
ตอนหน้าเป็นร้อยเลยหรอครับ สนุกกันยาวเลย
ส่วนถ้าให้เลือก ผมขอเป็น แว่น vr ไม่ก็นาฬิกาโอลิมปิก ครับ
แต่ถ้าอันเดียว คงแว่น vr ล่ะครับ เพราะสะดวกสุด

WinDows-XP

::Goaway::หาได้จากที่ไหนมัั่งบุหรีแบบนี้นาสนๆ อิ อิ

มารบูรพาน้อย

SikerWoo

มาแนวใหม่แหะ ดูดบุหรี่ต้องมีควันดึงจะหยุด ฮ่าๆ มีจริงนิซื้อเป็นคัตตอน 
TTT

artatc

อยากได้การ์ดมากกว่า แต่อาจจะต้องหันมาสูบบุหรี่ถ้ามีแบบนี้

darkevilbook10

หยุดบ่อยๆระวังมะเร็งจะถามหา 555555

ปล.ขอเลืกเป็นบัตร vip ละกัน นาฬิกาแนวนี้เห็นเยอะละ

jassabaz

อยากหยุดเวลาได้แบบนี้บ้างจัง ดูดบุหรี่ไปด้วย กล้วก็ ฟินไปด้วย 55

ดหาเพะ กาหดหกด

Oleygunashocha

เท่าที่คิดคิดดูแล้ว ผมเลือก VR ดูแล้วใส่แล้วสบายสัด หมดก็ชาตแบต อย่างอื่นกลัวทำๆอยู่แล้ว หมดเวลาซวยเลยครับ