ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Atori K] Ane Student นักเรียนทุน 1-2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 06, 2018, 03:04:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Type-0

เห็นแล้วหนูก็อยากได้ทุนบ้างเลย อิอิ

โห อาจารยก็โดนกับเค้าด้วย

yoshizugi

แค่สงสัยทําไหมลูกผอมันเลวทุกเรื่อง แต่ก็อยากลองเป็นแบบมันมั่ง

saturn

ทุนนี้ต้องออกแรงเยอะกว่าจะได้มา  ฝึกงานให้ดีนะยูโกะ

bomb1021

แหม่ ผมนี่อยากเป็นหุ้นส่วนช่วยออกทุนเลย

HypN♥s

ลายเส้นเรื่องนี้มันออกแนว วินเทจไปนิด ออกแนวการ์ตูนตาโตสมัยก่อนนะ

แต่เนื้อเรื่องก็พอไหว ไม่ดาร์คมาก

ตอนแรกอาจารย์มาเจอ ผมก็คิดอยู่แล้วว่าอาจารย์สาวโดนแน่ แล้วก็เป็นไปตามแบบฉบับโดจินมังงะญี่ปุ่น
ทุกคนยอมสยบให้กับไอ้พวกนักเรียนเวร เสียดายทั้ืงอาจารย์เสียดายทั้งนักเรียนสาว ไม่น่ามาเข้าโรงเรียนนี้เล้ย  ::Angry::

genewaj

สงสารน้องแว่นอะ เหมือนโดนหลอกมา (หรือรู้อยู่แล้วเลยมา555)

monster gmail

กองทุน + หนังสือรับรอง แบบไม่ต้องสอบเข้า มหาวิทยาลัย แล้วมันต้องใ้ช้ทุนคืนทุกเย็น กว่าจะจบ มีลูกเป็นโหลแน่นอน

poloxz

ชะตากรรมแบบนี้ ไม่เกินเดือนทองแน่นอน

yopern

กว่าจะใช้ทุนหมด 3 เดือน เกือบๆหมดสภาพแน่นอน

yopern

Kiss my ass

กัมพล อินสว่างวงศ์

หน้าใหม่

ตอน 1 กองทุนแม่งดีกว่า กยศ. อีก  ::Angry::

ตอน 2 สัญญาอาจารย์แม่งก็ดีเหลือเกิน  ::Shower::

place

ลายเส้นน่ารักมาก แถมไม่เซ็นเซอร์ด้วย ผลงานแปลคุณภาพ ขอบคุณมากครับ

Nicknack lovelove

สงสารนางเอก เป็นทุกอย่าง ผู้หญิงไม่ควรรับทุนเรียนฟรีสินะ