ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Atori K] Ane Student นักเรียนทุน 1-2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 06, 2018, 03:04:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

baretta

::Glad:: ::Glad::สุดยอด อยากไปเรียน โรงเรียนนี้จัง

css001

ขอบคุนครับ โดดจินเรื่องนี้มันเกามากเลยนะครับผมเคยเห็นนานเเล้วเเต่เป็นถาษาญี่ปุน ไม่คิดว่าจะมีคนมาเเปลด้วย

Tokien

wender_111

พ่อผมเป็นผอ. ผมไปไล่จับนักเรียนทุนกดมั่งดีกว่า เฮ๊ย ไม่ได้เหรอ ทีการ์ตูนยังทำได้ แฮ่
แฟนตูนเลิฟฮินะ

karn1789

อยากไปกระทืบไอ่เด็กนี่แต่กลัวพ่อมันเล่นงาน 555555 เพราะฉะนั้นขออยู่แก้งด้วยคนครับ

Makh

chocoooshake

ตอนแรกรู้สึกมันสั้นๆไปนิดเลยดูห้วนๆ แต่แปลออกมาได้เข้าใจง่ายดีครับ55555
ขอบคุณที่สละเวลาแปลนะครับ

Kit.m555

โหไอ้เด็กพวกนี้ สนับสนุนทุนด้วยเหรอเนี่ย
Edit : อ้าวครู ไหงไปกับเขาด้วยนิ

nothinghill

ตอนหนึ่งก็เฉยๆเพราะเก่ามากแล้ว
เม้นให้กำลังใจเฉยๆครับ  ::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

simongang

shetarsk

ไม่ชอบฟิวนี้เลย ลูก ผอ. แล้วทำแบบเนี่ย เฮ้อออ