ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Atori K] Ane Student นักเรียนทุน 1-2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 06, 2018, 03:04:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Soseng

ขอบคุณครับ แอบอยากแจกทุนอย่างงี้บ้าง 5555
อาจารย์ร่วมด้วย สุดๆเลย

liverpudlian

เงินซื้อได้ทุกอย่างจริงๆ พลังอำนาจน่ากลัว

nutza019

::Evil:: ไอ้แก๊งนี่มันเลวจริงๆ แต่ขอบอกเลยว่าอยากอยู่แก๊งเดียวมันจริงๆ ::Oops::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

gafield

เป็นกองทุนที่ไม่เคยเห็นมาก่อนเลยจริงๆ

oyoyo

จริงๆก็สงสานยูโกะจังอ่ะนะ ลูกชาย ผอ. มันก็ร้ายเหลือเกิน
แต่ทำไงได้ ก็หนูดันน่ารักซะด้วย

hint.dusadee

joulez

ยิ่งอ่านยิ่งจม อยากอ่านต่อ ผมมองว่าเป็นทุนในการเอาสาวมากกว่าสาวได้ทุนอีก

zwerzyxi

ลูกผอ.ทำไมมันใหญ่จังฟะ โคตรเบ่ง แถมมีแต่ผญ ได้ทุน นี่เอ็งเตี๊ยมกับพ่อไว้ใช่มั้ยเนี่ย

blackkids

บอกว่า ดีกว่าคนก่อน แสดงว่า ทำมาหลายคนแล้ว ละซิ ไอ้พวกเด้กเวร

MMJ

::Hungry:: สงสารนางเอกจัง เหมือนจับตั๋วลงนรกมายังไงยังงั้น555 แล้วเด็กนั่นมันโม้มั้ยยยเรื่องทุนน

ขอบคุณค่ะ

tidtook

phatsa

เป็นเรื่องที่โหดมาก...สงสารนักเรียนทุนเลย ::Crying::

Nitcha Ruji

คุณ.ป๋อง

ArtKung Art

เป็นการให้ทุนที่ให้แต่ผญเพื่อลูกผอ แน่ๆ 5555