ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Atori K] Ane Student นักเรียนทุน 1-2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 06, 2018, 03:04:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

ข้อแลกเปลี่ยนการใช้ทุนเรียนฟรี มันจะคุ้มกันมั๊ยนี่ แต่ยังไงก็ถอนตัวไม่ได้เสียแล้วหละ เพราะฉะนั้น สาวน้อย ทำใจแล้วทำให้ลูกผอ.ถูกใจ ก็พอนะ แต่แหม่ ให้ทุกคนแตกใน
3เดือนเต็มๆ อูยอ่านไปปวดตับไปเลยครับตอนนี้. เห่อๆ
  อ้าว. อ.มิวาโกะตอนแรกก็นึกว่าจะมาช่วยน้องยูโกะ ไปๆมาๆ โดนจัดแตกในไปด้วยอีกคน. ซะงั้น แบบนี้ทุกเย็นก็จะมี อ.มิวาโกะมาร่วม กิจกรรมกลุ่มทุกวันละสิเนี้ย. อิจฉาเด็กๆกลุ่มนี้จริงๆ

Joker-

นี่มันกองทุนอะไรเนี้ยยยย

แค่เด็ก ผอ. ยิ่งใหญ่จังเลย

ปล.ว่าแล้วอาจารย์ต้องไม่รอด

oninomo55

rit1403

รองรับทั้งโรงเรียนเลยทีเดียว เอาน่าเพื่อทุน

nokiaon2

เรื่องนี้น่ามีหลายๆตอนมันส์สะใจดี  แล้วแบบนี้ ตัว ผอ จะมาร่วมแจมด้วยไหม

nakchakun

ขออนุญาติ ตั้งกองทุนเพื่อการศึกษาคับผม  ::Dribbling::

Patthanapan Inseangthong

ชอบลายเส้นอาจารย์คนนี้มากตั้งแต่ DVD ละ แต่เรื่องนี้เนื้่อหาน่าติดตามมาก เปิดเรื่องมาได้โหดมาก

pfrankz

suzumiya00

ดีจริงๆโรงเรียนนี้ 555 ขอบคุณมากครับ ชอบคนวาดนี้มาก ::Thankyou::

rokjid

Ploy555

Ploy555

สงสัยโจจิจะเสียคนเพราะมาเข้ากลุ่มนี้แน่

as72340639

การเงินมีปัญหาใส่ชุดนักศึกษามาทำงาน  ::Confident::