ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Atori K] Ane Student นักเรียนทุน 1-2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 06, 2018, 03:04:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zetsuki

อื้อหืออออ อยากไปเป็นเพื่อนลูก ผอ เลย

ลูกนี่แม่งทำได้ทุกอย่างจริงๆ

ชัชพล ชังชู

กว่าจะครบสามเดือนคงต้องตรวจ dna เป็นร้อยคน

devilfha

อ่านจบตอนแรกก็แตกไป2รอบแล้ว งานดีครับ

jaae

niceanglev

เด็กเรียนนมโตโดนรุมข่มขืน มีอะไรจี๊ดใจกว่านี้มั๊ย แล้วมันทุนอะไรเยอะแยะฟะเนี่ย เอากลับไปเล่้ยงที่บ้านเลยดีกว่ามะ

chinnosuke

สวัสดิการโรงเรียนโคตรดี
อยากเป็นเพื่อนมันจริงๆครับ 555

แก้ไข*
หลังอ่านตอน2จบ
ชอบฉากที่มันบอกว่า ซวยจริงๆเลยจารย์
เหมือนแบบ เห้อ ไม่อยากเอาเลยแต่ช่วยไม่ได้ละนะ
โธ่ อยากเลือกได้แบบนี้บ้างง

ขอบคุณเช่นเคยนะคร้าบ

alrisA

cuffs 112

DARKAXL

คนวาดรายนี้ ลายเส้นสวย แต่เนื้อเรื่องปวดตับหน่อยๆ ::Hunger::
โดนเด็กเส้นข่มขู่แบบนี้ ก็ต้องยอมอย่างช่วยไม่ได้ ใช้อำนาจในทางที่ผิดนี่หว่า ::Angry::

Mr.Shocker

วรินทร เศ

resistance

ตอนเด็กยังบ้าอำนาจขนาดนี้ตอนโตจะขนาดไหนละเนี่ย

toptime

สาวใส่แว่น
ได้อารมณ์ยิ่งนัก
น่ารักมากครับ