ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 26-2

เริ่มโดย kamlk, กรกฎาคม 07, 2018, 02:31:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

manu111

peddo

ครูโจ้รอดจากเฒ่าหื่น อาจารย์โหดมาได้หลายคน แต่เจอแก๊งเด็กท่าจะไม่รอด บรรยากาศ​เป็นใจซะด้วย​ ทำบัญทำทานกับเด็ก ถ้าพวกหนูๆ ทำถูกใจอย่าลืมให้รางวัล​นะครับ น้องๆจะได้ตั้งใจเรียน ขอบคุณ​ครับ​

พง ใจดี

ครูโจ้สุดเอ็กซ์จะรอดหรือเปล่า  เด็กตั้งสามคน

แต่ไม่รู้ใครกินใครกันแน่  ขอให้ครูมีความสุขครับ

Charoen Supon

wachirawitss

clickkuu

หนีเสือปะจระเข้จริงๆ แต่จระเข้เป็นฝูงเลยบอบช้ำแน่นอน

dwarf

ขอบคุณครับ...รอลุ้นทุกตอนว่าครูโจ้..จะรอดหรือจะโดนล่อ...เดายากทุกตอนเลย

shuya

huangdi

ดูจากเฉียดไป เฉียดมาแล้วหลายตอน ตอนนี้ก็คิดว่าน่าจะรอดอีกรอบ

johnywalker

ผมอยากให้ครูโจ้เป็นคนของประชาชนจังครับ เหมือนดาราที่เป็นคนของประชาชนไง

deathhunter1

ครูโจ้นี่ สุดยอดจริงๆ ครับ
อ่านกี่ครั้งก็ได้อารมณ์ตลอด

Jiraai

หื่นตั้งแต่ ผ.อ. ยันเด็กนักเรียนครูโจ้ ฮ็อตจริงๆ หนีเสือเฒ่า เจอลูกเสืออีก

ham204

แบบนี้ครูโจ้ ไม่รอดแน่ ติตามต่อดูวิจะเกิดอะไรขึ้น

kaijaaaa