ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...40 แขกรับเชิญ

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 16, 2018, 01:25:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

che_13

คิดอยู่เหมือนกันว่าพ่อลูกคู่นี้ต้องวางแผนอะไรแน่ๆ ยังสงสัยว่าน้องพิมไม่ติดใจหลงไหลอะไรบ้างเลยหรือ

momotaro z

คงฤทธิ์ พิริยะเสนีย์

ช่างเป็นข่าวน่าเศร้าเหลือความรู้สึกทีได้ลุ้นเรื่องของนาอีกแค่สี่ตอนเองขอบพระคุณจากใจทีแบ่งปันผลงานดีๆแบบนี้

MAC

น้องโจเนื่ยเงียงไม่เบาสงสัยหนูนาจะโดยจัดหนักทั้งคืนแน่เลย ::Beggar::

surfaced

เสี่ยจอมลงทุนถึงขั้นนี้จะสำเร็จหรือไม่

suiius

เสี่ยจอมจากตอนแรกดูดีนะ ทำไมตอนหลังร้ายกาจมากกกก.  กลัวนาจะกลายเป็นทาสพ่อลูกคู่นี้เลย

rentalman

ดูจากสภาพการณ์แล้ว นาคงโดนจัดหนักทั้งคืนแน่เลย ::Horror:: ดีไม่ดีสงสัยมีแตกในรึเปล่า หรือมีโดนรุมด้วย  ::Ajark::
ร้อแรงแต่ก็น่าสงสารนะครับ แต่ผมเชื่อว่าถ้าคุยกันตรงๆ สามีต้อเข้าใจอยู่แล้ว แค่ต่อไปอย่าแอบไปกินอีก  ::Dizzy::

ขอบคุณครับ

Yin

BazillUz

ขอบคุณสำหรับเนื้อเรื่องดีๆนะครับผม ยังผมก็เป็นกำลังใจให้ผู้เขียนนะครับ ตอนนี้เป็นอีกตอนที่เสียวมากครับ

hnumhnum

เหลืออีกสี่ตอน น้องพิมของผมจะได้ออกไหมเนี่ย

tarapong

::Dizzy:: มันจะดาร์คขึ้นจนพีคแล้วสินะ ลุ้นอ่ะ ขอบคุณครับ

oddsk

เสี่ยจอมจอมวางแผนน้องนาสงสัยได้โดนรุมโดย2พ่อลูกแน่เลย

deedew

บางทีก็แอบสมน้ำหน้า นานะครับ ก็อยากดีนักเนอะ ก็โดนจะหนักซะบ้างจะได้สมใจครับ

nanai

aspirine2535

เสี่ยจอมไม่ แฟร์เลย เสี่ยจะมีแผนอย่างไรน่าติดตาม