ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...40 แขกรับเชิญ

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 16, 2018, 01:25:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Juxta Juff

มาเร็วมากถูกใจครับ​ เสี่ยเริ่มออกลายแ้ลว

M_ne

นาไม่เหนื่อยหรอ ทั้งพ่อ ลูกสลับกันเอา เริ่มสงสารแหละ

the_fear

นาคงโดนกุมความลับอะไรบางอย่างที่ไม่อาจปฏิเสธได้ จริงๆอาจจะเป็นเรื่องของสามีด้วยซ้ำ โดนทั้งเสี่ยจอม ทั้งโจแบบนี้บางทีก็รู้สึกสงสารนาขึ้นมาเหลือเกิน เสียดายที่อีก4ตอนจะจบแล้ว ยอมรับว่าเนื้อหาเร้าใจมากครับ การวางพล๊อตให้ติดตามก็สุดยอด ที่เยี่ยมอีกอย่างคือการหาภาพประกอบเนื้อเรื่องที่ส่งเสริมจินตนาการได้ดีจริงๆครับ

ขอบคุณมากครับ

gungun.khondee

กำลังลุ้นว่าใครเป็นแขกไม่รับเชิญ มาไวดีครับ

achuya

ขอบคุณผู้แต่งมากครับ สำหรับเรื่องดีๆ น่าติดจาม

densanova

เอาแล้วไปยั่วเขาเจอของจริงเข้าแล้ว

YO Samkha

แขกที่ได้รับเชิญเหมือนนาจะชอบมากๆแต่แสดงว่าไม่ชอบนะ

Panupan Srisongkram

มาแล้ว ผมว่าเดี๋ยวนาต้องยอมให้สามีมีกิ๊กอีกคนแน่เลยครับ

minky way

หางโผล่จนได้นะเสี่ยจอมอย่างที่คาดไว้ งานนี้คุณสามีถ้าจะอยู่กะหนูนาต่อไปคงต้องหนักแน่น และคุมหนูนาให้มากกว่านี้ ส่วนปัญหาเสี่ยจอมคงต้องใช้ตัวช่วยอย่างที่ผมเคยว่าไว้แน่ เพราะคุณสามีไปตกหลุมเรื่องแอบดูเมียผ่านกล้องกะเสี่ยจอมแล้ว แต่ผมไม่กล้าทายครับว่าจะแก้ไขยังไง แต่ก็หวังว่าไร้ท์คงช่วยหนูนาและจัดการเสี่ยจอมกะนายโจ้อย่างหนักแบบให้ไปเกิดใหม่เลยนะครับ จะได้สะใจ #ทีมเชียร์หนูนา
ขอบคุณที่แบ่งปันสิ่งดีๆ

biggiggog

งานนี้สามีต้องออกโรงช่วยแล้ว
เพราะน้องนาทำตัวเองกลายเป็นเบี้ยล่าง
ขอบคุณมากๆครับ

wutiwong

พ่อลูกเริ่มแบ่งกันกินแล้ว นาจะทำยังไง

Teerawa

ปล่อยตัวปล่อยใจเลยหนูนา
จะทิ้งสามีไหมนี่

chaipron namtapee

คงจะได้รับบทเรียนอะไรมาบ้าง ก็น่าจะดีน่ะ

Mafee CHick

จะมีอะไรที่สามีจะรับไม่ได้อีกหรอครับเนี่ย

kk517

อีกสี่ตอนเท่านั้นเอง เรื่องนี้ชอบมาก ส่วนหนึ่งเพราะการเลือกภาพประกอบด้วย ขอบคุณมากๆครับ