ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...40 แขกรับเชิญ

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 16, 2018, 01:25:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cannavaro

กลัวใจนาจะเตลิดจนกู่ไม่กลับเลยจริงๆ

note_ut

ชักเริ่มสงสัยว่าโจจะไม่ใช่แขกไม่ได้รับเชิญคนเดียว แผนของเสี่ยจอมวางแผนจะไปทางไหนหนอ

nakin007

ติดตามผลงานของนักเขียนมาตั้งแต่ตอนแรกๆ อ่านแล้วรู้สึกเลยว่า ผูกพันธ์กับตัวละคร เอาจริงๆชอบนาที่เป็นคนคุมเกมส์มากกว่า แต่ถ้าบอกว่าอีกสี่ตอนจะจบแล้วก็ลุ้นว่า จะจบเรื่องได้ยังไง แต่อีกใจก็ยังอยากให้ตัวละครดำเนินเรื่องต่อ แต่ไม่ว่ายังไงจะติดตามผลงานครับ ขอบคุณจากใจจริงๆสำหรับผลงานดีๆที่เขียนจนจบ

ดรีม ดรีม

dragonfly silver

สองพ่อลูกมีแผน ให้นาเลิกกับสามี แบบไหนกันแน่น่าติดตาม

gppe717

น่าสนใจครับเดาทางเรื่องไม่ออกเลย ขอบคุณ

jeditay

เสี่ยนี่ก้อแสบใช่ย่อยเรียกลูกมาเอาอีกคน

1678405

โอ้ยพ่อลูกคู่นี้ร้ายจริงๆสลับกันเอาเลยแต่ตอนนี้สงสัยแผนขั้นต่อไปของเสี่ยจอมจริงๆว่าจะทำลายนายังไง

ballzae

Sittipong Kengchai

ใกล้จบแล้วหรอยังอยากอ่าน เรื่องของนา  อีกเลย

rapits

โดนจัดหนักละทีนี้ ถ้ารอดมาได้ก็โชคดีไป

ones26421

ถือว่าโจ ทำตามที่พูดครับ ผ่านเที่ยงคืนถือว่าเป็นวันใหม่

Tingting ThaiLand

นาจะโดนพ่อลูกแซนวิชไหมหนอ....รับศึกหนักจริงๆน้องนา

wannaset

ต้องขอขอบคุณที่แต่งให้อ่านเรื่อยๆสนุกหน้าติดตาม ไม่หน้าเบือเหมือนเรื่องอื่นนะครับ