ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...40 แขกรับเชิญ

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 16, 2018, 01:25:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

เรื่องดีๆอย่างนี้ไม่มีเบื่อหรอกครับ แต่บางทีเรื่องมันก็มีจุดพอดี จะให้นาเอากับเขาไปเรื่อยๆ มันก็จะไม่มีจุดเปลี่ยนให้น่าสนใจ กลายเป็นไดอารี่ก่อนนอนไป จังหวะที่เป็น่แหละครับกำลังดี สงสัยมีลงแขกตอนนาหลับ แต่สามีจะรับไหวไหม เสี่ยจอมอาจประเมินความรักต่ำไปนะครับ ขอบคุณ​ครับ​

popy009

หักมุม หักหลัง หักไปหักมา น้องนาจิ๋มบานตามเคย

Priceless

มาไวมากครับ สงสัยเชียร์ฝรั่งเศสอารมณ์ดีแน่เลย

tp3660

รอติดตามและเป็นกำลังใจให้ผู้แต่งครับ

blackjack

::Horror:: อยากรู้จังว่าเสี่ยจอมวางแผนอะไรกันแน่ แต่ผู้เขียนบอกว่าจบดีก็ดีใจแล้วครับหลังๆ เริ่มสงสารนาแล้วครับแต่ก็เห็นใจสามีนาที่นาปกปิดเรื่องต่างๆ กับสามีอย่างว่าครับเรื่องแต่งเพื่ออารมณ์ ชอบมากๆ ครับจะรอติดตามทุกงานเขียนเลยครับ

outsider

งานนี้จบไม่สวย เสี่ยจอมคงไม่ปล่อยนาไปง่ายๆแน่

aek2aek2

ยังไม่ได้อ่านแต่ไม่อยากให้อารมณ์สะดุดเลยคอมเมนก่อนและอยากรู้ว่าแขกรับเชิญเป็นใคร

purecake

สงสารหนูนา แต่หนูนาคงชอบ เพราะรู้สึกติดใจกะน้องโจมาก

summersale

ถึงเสี่ยจะวางแผนอย่างไร แต่ลึกๆแล้วมาใันน่าจะเป็นสิ่งนารับได้อยู่แล้ว หลังๆเริ่มไม่มีการขออนุญาติ ทุกอย่างนาตัดสินใจเอง

nananews

alasangel

แผนของเสี่ยจอมนี่จะ 2-1 น้องนารึป่าวเนี่ย

Mhee Ray

jayleno

cqx

เสียด้ายเลยใกล้จะจบอีกแลเว แต่น้องนา กับสามีคงจะมีเรื่องราวเสียวๆต่อไปอีก

aekkachai052

ขอเดาว่าเนื้อเรื่องว่าเสี่ยจอมจะปล่อยคลิ๊ปตอนที่มีไรกับนา ลงในโซเซียล ทำให้นาอับอาย ไม่มีที่ยืนในสังคมและเลิกกับสามีในที่สุดนี้คือแผนเสี่ยจอม