ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...40 แขกรับเชิญ

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 16, 2018, 01:25:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maneither

จะจบแล้วหรอ ชอบเรื่องนี้มากเลยครับ จะติดตามทุกผลงานเลย ขอบคุณมากครับ

พง ใจดี

พออ่านจบตอนแล้วคิดว่าที่ โจมามีอะไรกับน้องนาแค่เริ่มต้นเท่านั้น

เสี่ยจอม ไอ้เสี่ยร้อยเล่ห์ถ้าต้องการทำให้ผู้หญิงสักคนถึงจุดต่ำสุดของชีวิต

มันต้องเป็นเซ็กส์แบบไม่ปกติและไม่เต็มใจ ไอ้เสี่ยร้อยเล่ห์มันอาจให้ลูกจ้างและลูกเรือมารุมน้องนาก็ได้

ผมรออ่านตอนหน้าครับ  ไม่รู้ว่าจะเป็นแบบไหนคิดว่าโดนหนักแน่นอนครับ

Donbandan Donwong

ลุ้นถึงตอนจบไม่ไหวแล้วครับ อยากรู้ตอนจบแล้วครับ

Themis

ปมทั้งหมดจะคลี่คลายทางไหน อันนี้น่าสนใจมากๆครับ ติดตาม่อไป ขอบคุณครับ

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ 

เสี่ยจอมนี่ไม่ธรรมดาจริงๆ ครับ ผมนึกว่าแกน่าจะแค่คนรักสนุกที่ไหนได้ แกดูเป็นคนเอาแต่ใจตัวเอง อยากได้ต้องได้ 

phu_nun

xxx559

123199

อ่านเพลินดีครับ ได้อารมณ์มากๆ เขียนออกมาอีกนะครับ รอติดตามอยู่

rongler2524

coldhunter

mental99

นาคงเหนื่อยและหมดสนุกแล้วไหมครับ เพราะตอนทนทำอะไรที่ฝืนความรู้สึก​ของ​ตัวเอง​ อยากเป็​นคนคุมเกมเอง แต่ทำไม่ได้

tor141214

สมพร สมหวัง

::DookDig::นาโดนจัดข้ามวัน ข้ามคืนเลย แบบนี้จะไหวมันน่า

Gentle012345

ว่าแล้วต้องเป็นแผนที่จะทำให้นาต้องเลิกกับสามี อยากรู้เหมือนกันว่าเรื่องนี้จะดาร์คแบบไหน  รอติดตาม

darkangel